Nusu fainali ya kombe la mapinduzi SIMBA vs URA

Nusu fainali ya kombe la mapinduzi SIMBA vs URA

Eti jamani,hivi timu ikisafiri kwenda nchi za inje madawa ya kulevya bado yanabebwa kwenye mipira kama zamani?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
KANYIMBI safi sana kwa matokeo endelea kutupa raha tusioangalia
 
Eti jamani,hivi timu ikisafiri kwenda nchi za inje madawa ya kulevya bado yanabebwa kwenye mipira kama zamani?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

Toa mfano wa timu iliyoenda nje.
 
Kwanini Kiemba akifundishwa na Wazungu anakuwa hatari sana
 
Pengo la Owen Kasule wa URA linawagarimu URA. Simba wanatakata sana uwanjani. Tambwe, Mesi na Kiemba wanasumbua mno waganda. Utadhani wanatokea Uturuki
 
Eti jamani,hivi timu ikisafiri kwenda nchi za inje madawa ya kulevya bado yanabebwa kwenye mipira kama zamani?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

waulize yanga na bint kleb
 
YANGA KANDAMILI waulize wewe wamekimbia michuano ya Mapinduz wakaenda Uturuki kutalii wameogopa kukutana na Simba mnyama.
 
Tupeni raha simba weka rekod ya kutofungwa ktk kombe hili okwiiiiiiiiiiiiiiii chezea simba waulize yanga walipata kichapo paka ngasa akaenda cheza beki
 
Yebo yebo waliona heri walipe hela kwa ZFA kulikuko kukutana na Mnyama.
 
Back
Top Bottom