NSSF waanza kuita watu kwa ajili ya oral interview

NSSF waanza kuita watu kwa ajili ya oral interview

yani hta mm niliuliza hlo swali, kila mtu ooh rafiki yangu, cjui jirani, ndugu yangu lkn hamna alikuja hpa akatoa expirence kma yeye ndo ameitwa
 
Habari zenu...mimi ni mmoja wa walioitwa last week NSSF HQ kwenye oral interview kwa ajili ya post ya OPERATION OFFICER....nilienda pale jumtanano saa kumi....according to people nilowakuta pale wakawa wanasema ati interview ni mpaka jumapili ma wengine wakawa wanasema ati ni mpaka jumamosi....sasa sikujua which is which nikafanya interview yangu nikasepa zangu...ILA ITS TRUE WAMEITA WATU FOR ORAL INTERVIEW YA OPERATION OFFICER.
 
Habari zenu...mimi ni mmoja wa walioitwa last week NSSF HQ kwenye oral interview kwa ajili ya post ya OPERATION OFFICER....nilienda pale jumtanano saa kumi....according to people nilowakuta pale wakawa wanasema ati interview ni mpaka jumapili ma wengine wakawa wanasema ati ni mpaka jumamosi....sasa sikujua which is which nikafanya interview yangu nikasepa zangu...ILA ITS TRUE WAMEITA WATU FOR ORAL INTERVIEW YA OPERATION OFFICER.
Tupe hali ilikuwaje mkuu
 
Habari zenu...mimi ni mmoja wa walioitwa last week NSSF HQ kwenye oral interview kwa ajili ya post ya OPERATIOERATION OFFICER.




Hayo ndio mambo tuliyokuwa tunayataka kuyasikia,hongera sana mkuu,ngoja na ss tuendelee kusikilizia,huenda walitusahau kwa bahati mbaya
 
Nimesikitishwa sana na Recruitment Process ya Nssf. Dada Chiku umeonyesha upungufu wa uwezo kama HR Director. Mambo yamekwenda ki rushwa rushwa sana na kujuana . Mwisho unakaribia wa haya yote. Ajira mnapeana wenyewe kwa wenyewe.
 
Kuna mtu namjua kapata barua anaenda mkoani alipata taarifa Thursday iliyopita kwa wale walioomba July sio December
 
hvi za december walishaanza kuita watu kwa interview?
 
Watu kwisha anza kazi, rafiki yangu jana ilikuwa siku yake ya kwanza kuingia ofisini. Mliokosa msikate tamaa siku moja ipo milango itafunguka
 
Back
Top Bottom