NSSF waanza kuita watu kwa ajili ya oral interview

NSSF waanza kuita watu kwa ajili ya oral interview

Mi nimepigiwa simu mara mbili kutoka nssf ila wanadai namba yangu ya sim ni ya rashid..sasa wanamtafuta huyo rashid..sielew imekuaje wachanganye namba yang na rashid au ndio nilimfanyia mtihani huyo rashid...nssf mnanichosha
 
hahaha kwl hko ni kituko aisee ss si bora uwende hq usiondoke mpk kieleweke.
 
Wadau bado cjaelewa kwmba bado ni tetesi au kuna aliyeitwa kwel kwwnye interview ya opperations officer?
 
kwanini hawatoi kwa uwazi majina ya waliofaulu kufanya oral interview? their internal audit commitee is useless there! mianya ya magumashi hayo

Unalalama hivi sasa kwa kuwa umekosa siyo??

Mbona mlipopigiwa simu majina mliopita amplitude test hukutoa povu??

Kashitaki.
 
Jaman ndo ijumaa hii without call,nssf asanteni kwekwekwe
 
Mbona watu mnatokwa na povu hivo.. maisha ni zaidi ya kuajiriwa na nssf, kuiacha akili kufikiria sehem moja ndo mwanzo wa umaskini
 
yah wameita kuanzia alhamisi hadi j1 na mpaka jana wamewafanyia oral interview watu 30 ila kama haujaitwa subiri mana kuna bach ya pili.
 
yah wameita kuanzia alhamisi hadi j1 na mpaka jana wamewafanyia oral interview watu 30 ila kama haujaitwa subiri mana kuna bach ya pili.

Tatizo kila mtu anakuja na taarifa zake humu, wengine walisema mwisho wa kuita watu ilikuwa ijumaa na mwisho wa oral interview ilikuwa jana (jmos),.

Sasa mkuu we taarifa umezitoa wapi maana unachanganya watu.
 
Wadau bado cjaelewa kwmba bado ni tetesi au kuna aliyeitwa kwel kwwnye interview ya opperations officer?
. Hakuna tetesi Harpo mdau nawalio itwa baafhi hat a interview yakwana naya pili hawakufanya hapo chacha
 
Daaaaah kwel tanzania hii ni zaid ya uijuavyoooo
 
Kati ya walioitwa hakuna mwana jf akaja hapa kueleza ukweli wa mambo?

swali zuri Mkuu,ngoja mashuhuda waje watuthibitishie,maana yake kila mtu anawaongelea walioitwa as if hakuna hata miongoni mwao aliye mwanachama JF wa kutolea ushuhuda kuhusu ushiriki wake ktk usaili huo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom