NSSF waanza kuita watu kwa ajili ya oral interview

NSSF waanza kuita watu kwa ajili ya oral interview

rfk angu kapigiwa simu jana leo kafanya oral!!intrvws znaendelea hadi jmos hzo ndo taarifa nilizo nazo
 
walio wafanya interview tayari tupeni expirence tujiandae na lipi
 
kama nafasi za mwezi april hawajaanza kazi hadi sa hiz hizo za december ungezisahau kwanza!!!! fanya mambo yako tu wanaeza kuita baada ya uchaguzi mkuu
 
Mbona kuna uzi humu unaoeleza kuna watu wameitwa for oral interview??
 
kuna mtu kaniangalizia jina langu, so mh tupeni exiperence
 
Hizi habari ni vyema zikawa zinaletwa na maafiaa habari wa NSSF.
Zinachanganya sana akili zetu kweli.
 
Hivi zile nafasi za NSSF walizotangaza toka Disemba 2014 wanaita lini au ndio shirika la kutangza kazi leo na kufanya usaili baada ya miezi 12?

Nafasi zenyewe zilikuwa za vitengo vifuatavyo;

VACANCY - DIRECTORATE OF INVESTMENT AND PLANNING2

VACANCY - DIRECTORATE OF INTERNAL AUDIT 2

DIRECTORATE OF INFORMATION TECHNOLOGY

DIRECTRATE OF ACTURIAL AND RISK MANAGEMENT

Kuna jamaa yupo NSSF aliniambia hao walioomba hizo post ndiyo walikuwa kwenye interview week hii zile za Operation Officer bado wapo kwenye mchakato
 
Kuna jamaa yupo NSSF aliniambia hao walioomba hizo post ndiyo walikuwa kwenye interview week hii zile za Operation Officer bado wapo kwenye mchakato

kwa operation officers washaanza kuita! rafiki yangu kaitwa anafanya ijmaa yan kesho saa nne asubuhi pale head office..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom