NSSF Tanzania na mzunguko mrefu wa ulipaji mafao

Uvombile

Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
27
Points
45

Uvombile

Member
Joined Mar 23, 2014
27 45
Habari wanajamvi!

Hoja yangu ni kwa Mfuko wa Hifadhi ya Jamii NSSF kuwa na mzunguko mrefu kwa wateja wanaodai mafao yao.

Wanachama tumekuwa tukikatwa fedha kila mwezi na mwajiri hivyo hivyo kwa ajili ya kumsaidia huyu mwajiriwa pindi anapokosa ajira, kustaafu, na faidi zingine kama zilivyoelezwa kwenye taratibu zao za kuwahudumia wanachama.

Matarajio ya wengi ambao ni wachangiaji yamekuwa tofauti sana hasa kwa wanaokosa ajira, licha ya kuwa kwenye kipindi kigumu kifedha NSSF nao ambao kutokana na kukosa kwako ajira nataraji wakuongezee nguvu kwa kukupa stahiki yako mapema, badala yake wamekuwa na mzunguko mrefu sana na ahadi hewa unaweza kuambiwa subiri baada ya miezi mitatu itakuwa tayari lakini wapi.

Wanachama tunaomba mbadilike. Matarajio yetu ni hizo akiba zetu zitusaidie pale tu tunapokuwa na uhitaji nazo. Mlolongo wenu unatuumiza sana.
 

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
1,706
Points
2,000

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2006
1,706 2,000
Pole sana.
Mkuu hawana pesa hao..fedha zenu wamejengea majumba na nyingine wamekopesha.
Labda Wanavuta muda mliostaafu mpungue..wengine warip ili kupunguza makali ya ulipaji.

Ninafikiri mateso ni kwa mashirika yote ya hifadhi ya jamii ikiwemo PPF sidhani kama ni huko kwenu tu.
 

BENTA

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
107
Points
225

BENTA

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
107 225
Mtoa mada umesema kweli isiyo na shaka labda mimi napendekeza waziri anayehusika na nssf atume vijana wake katika baadhi ya matawi nchi nzima wakaangalie hali ilivyo wanachama wanateseka sana kupata fedha zao.
 

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
9,627
Points
2,000

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
9,627 2,000
Mtoa mada umesema kweli isiyo na shaka labda mimi napendekeza waziri anayehusika na nssf atume vijana wake katika baadhi ya matawi nchi nzima wakaangalie hali ilivyo wanachama wanateseka sana kupata fedha zao.
Hili nimelisikia naona itakuwa vizuri kama litawafikia wahusika...
 

Uvombile

Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
27
Points
45

Uvombile

Member
Joined Mar 23, 2014
27 45
Mtoa mada umesema kweli isiyo na shaka labda mimi napendekeza waziri anayehusika na nssf atume vijana wake katika baadhi ya matawi nchi nzima wakaangalie hali ilivyo wanachama wanateseka sana kupata fedha zao.
Hapa ni kugomea mfumo wao ukipata ajira kwa wanaoendelea kitafuta ni kunegotiate na mwajiri hakuna kupeleka michango huko, huo mchango ni bora wakulipe tu kwenye mshahara wako.
 

Baraja

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
568
Points
1,000

Baraja

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
568 1,000
Itafika mahali tutakuwa tunawaambia waajiri wetu wasikate fedha zetu na kizipeleka huko NSSF, yani bora ikae benki niwe na kafixed account kangu hiyo inakuwa haina shida.
Huyo muajiri hiyo jeuri ataitolea wapi!? Ila ni bora kila mtu angekuwa anakufa na chake tu.
 

Uvombile

Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
27
Points
45

Uvombile

Member
Joined Mar 23, 2014
27 45
A
Pole sana.
Mkuu hawana pesa hao..fedha zenu wamejengea majumba na nyingine wamekopesha.
Labda Wanavuta muda mliostaafu mpungue..wengine warip ili kupunguza makali ya ulipaji.

Ninafikiri mateso ni kwa mashirika yote ya hifadhi ya jamii ikiwemo PPF sidhani kama ni huko kwenu tu.
Asante mkuu ni mateso kwa kweli mwezi wa kumi nipo tu mafuatilia mafao ambayo ni halali ya jasho langu, utafikili naomba mkopo.
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
5,340
Points
2,000

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
5,340 2,000
Hahaha unaanza kazi ukiwa na miaka 30, unafanya kazi kwa miaka 35 unastaafu ukiwa na 65, unaanza kufuatilia mafao kwa miaka 5, unaanza kulipwa ukiwa 70, unafariki baada ya miaka 5 mbele ukiwa 75.

Kwanini u hustle hivyo ili kuishi miaka 5 tu ya hayo mafao?!
 

Forum statistics

Threads 1,389,660
Members 527,997
Posts 34,031,372
Top