Lalo Salamanca
JF-Expert Member
- Dec 9, 2012
- 1,560
- 1,173
😁😁😁😁Jinsi ya kuzipata na kuziweka huko 🤣
😁😁😁😁Jinsi ya kuzipata na kuziweka huko 🤣
Hongera sana, pia napambana nifikishe hata mil. 20 tuMkuu Zimefika 100M sasa, Wiki hili Nimeweka 10M.View attachment 3393991
Hizo Hela Ndugu zetu mnatoa wapiMkuu Zimefika 100M sasa, Wiki hili Nimeweka 10M.View attachment 3393991
Zitafika tu ukiwa na NiaHongera sana, pia napambana nifikishe hata mil. 20 tu
Tunajibana, pombe kiasi na hatuhongi.Hizo Hela Ndugu zetu mnatoa wapi
Hongera sanaMkuu Zimefika 100M sasa, Wiki hili Nimeweka 10M.View attachment 3393991
Kwa mwaka ni asilimia 10 - 14% kwa mutual fund za bongo..1% ya 1M ni 10,000
Pale nimetolea kamfano tu ka wanavyofanya calculation… we hata hujapiga hesabu mkuu unaanza kujudge neg.
Nakuja 8.8Njoo tule bia hapa uyole
Karibu sana,ingawa hutonikutaNakuja 8.8
Tarehe 30/07 naingia jiji la Mbeya kwenye nanenane.
#YNWA
#YANGA_BINGWA
Boss UTT ni Mutual FundUnaelewa maana ya possibility..
Walioanzisha Shirika walisharudisha pesa zao sasa hivi wanazungusha hela za wengine..
Pia bodi yake inateuliwa na mwanasiasa..
Pia siko hapa kwa ajili ya kupinga chochote kila mtu ashinde mechi zake..
Kumbuka invest what you can afford to lose kila investment zina risk zake kusema UTT ni risk free sio kweli..
Pia ni vizuri kujua mode yao ni ipi kama ni LTD, LLC, PLC, Partnership, etc
Nabishaaaa....Tunajibana, pombe kiasi na hatuhongi.
Braza pesa sio rahisi hivi.Hongera sana kwa hatua kubwa ya kufikisha 50ml! Hii siyo kujitamba bali ni ushuhuda wa nidhamu, maono na uthubutu wa kifedha. Umeonyesha kuwa mafanikio hayaji kwa miujiza bali kwa mipango na uvumilivu. Msisitizo wako juu ya low risk investment ni wa busara sana, hasa ukizingatia uzoefu wa nyuma. Kuchagua UTT kama njia salama ya kukuza akiba ni uamuzi wa kimkakati na wa kuigwa. Endelea kusonga mbele – unatia moyo wengi!
ExactlyNabishaaaa....
Kuna wajuba hata ladha ya bia hawaijui na wanawake hawana ila hawana hela.
We sema bana upo position nzuri kwenye ajira yako.
#YNWA.
#YANGA_BINGWA
KudadeqMkuu Zimefika 100M sasa, Wiki hili Nimeweka 10M.View attachment 3393991
Uwa inazidi.. sjui mifuko mingine ila Liquid inazidi 1%Kwa mwaka ni asilimia 10 - 14% kwa mutual fund za bongo..
Kwamba ni kweli kila mwezi ni asilimia 1 constant??
#YNWA
#YANGA_BINGWA
Siku UTT iki collapse au ikizidiwa ishushe riba itakuwa issue.Ukiona kitu kinapigiwa sana promo kuwa makini sana
Kuna Trilioni moja na kitu za watu kule , watu watu watajiua, wengine watachanganyikiwa , watu watachapwa risasi hadharani Sio mchezoSiku UTT iki collapse au ikizidiwa ishushe riba itakuwa issue.