Arsenal Gunner
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 10,891
- 17,718
Haiwezi tokea hicho kitu hata siku MojaKuna Trilioni moja na kitu za watu kule , watu watu watajiua, wengine watachanganyikiwa , watu watachapwa risasi hadharani Sio mchezo
Haiwezi tokea hicho kitu hata siku MojaKuna Trilioni moja na kitu za watu kule , watu watu watajiua, wengine watachanganyikiwa , watu watachapwa risasi hadharani Sio mchezo
Haiwezi tokea hicho kitu hata siku mojaSiku UTT iki collapse au ikizidiwa ishushe riba itakuwa issue.
Unaona ni ndogo milioni 15 kwa miezi 12 wakati huo wewe umekaa tu kila mwezi una uhakika wa 1m +?Mil 15 unaifukuzia a year kwa capital ya 50mil 🙂
Nani kasema ndogo nmehit target nimeona ni sawa jombaUnaona ni ndogo milioni 15 kwa miezi 12 wakati huo wewe umekaa tu kila mwezi una uhakika wa 1m +?
Mil 50 kwa mwaka unapata mil 6 sio kumi na 5Mil 15 unaifukuzia a year kwa capital ya 50mil 🙂
USIMPE SHETAN NAFASIIIHabari,
Lengo sio kujitamba Bali ni kupeana chachu ya kuendelea kupambana. Leo nimefikisha 50ml lengo langu mwaka huu ni 65ml kutokana na saving zangu.
Sihitaji high return business bora nipate low return with minimal risk. Coz biashara imewahi nichakaza nikachanganyikiwa now sitaki kurudia makosa yaliopita. Kwangu UTT ni Bora zaidi! Nimewekeza Umoja, Jikimu, na Bond
Mfuko wa plastic ama sijaelewa??Inategemea na aina ya mfuko..ingia kwemye website yao utaona
Safi
Karibu ujumuike na wakongweUzi mzuri sana. Nitaanza kuwekeza UTT mwezi huu wa nane. Target yangu ni milioni 4 Kila mwezi. Nita-reinvest faida pia.
Hiyo bila kuifanyia kazi yoyote ile, ata mfanyakazi wa gavoo haipati iyo savings/year 🙌🏽🙆🏽Mil 50 kwa mwaka unapata mil 6 sio kumi na 5
Nilikiwa nahitaji kujua ni mfuko gani ni bora kuwekeza, nahitaji kufungua account but bado sijawa na elimu ya kutosha..mie nilidunduliza nikafika mil 22,nikaenda bank nikachukua loan ya 40m nikaweka kwenye ujenzi.
𝗞𝗶𝗼𝗻𝗴𝗼𝘇𝗶 𝗵𝗶𝘃𝗶 𝗿𝗶𝗯𝗮 𝘇𝗮𝗼 𝗻𝗶 𝗮𝘀𝗶𝗹𝗶𝗺𝗶𝗮 𝗻𝗴𝗮𝗽𝗶, 𝘁𝗮𝗳𝗮𝗱𝗵𝗮𝗿𝗶 𝗻𝗶𝗲𝗹𝗲𝗸𝗲𝘇𝗲 𝗺𝗮𝗮𝗻𝗮 𝗻𝗮𝘁𝗮𝗸𝗮 𝗻𝗮 𝗺𝗶𝗲 𝗻𝗶𝘄𝗲𝗸𝗲𝘇𝗲 𝗵𝘂𝗸𝗼.. 𝗡𝗮 𝗸𝘂𝗻𝗮 𝘂𝘁𝗼𝗳𝗮𝘂𝘁𝗶 𝗴𝗮𝗻𝗶 𝗸𝗮𝘁𝗶 𝘆𝗮 𝗸𝘂𝘄𝗲𝗸𝗮 𝗽𝗲𝘀𝗮 𝗯𝗮𝗻𝗸 𝗻𝗮 𝘂𝘁𝘁 𝗮𝗺𝗶𝘀Inategemea na aina ya mfuko..ingia kwemye website yao utaona
Mkuu Kuna mfuko wa Liquid au bond una uhakika wa kupata asilimia 12 Kwa mwaka. Unamtaka kuweka Kila mwezi? Unamtaka kukuza mtaji?𝗞𝗶𝗼𝗻𝗴𝗼𝘇𝗶 𝗵𝗶𝘃𝗶 𝗿𝗶𝗯𝗮 𝘇𝗮𝗼 𝗻𝗶 𝗮𝘀𝗶𝗹𝗶𝗺𝗶𝗮 𝗻𝗴𝗮𝗽𝗶, 𝘁𝗮𝗳𝗮𝗱𝗵𝗮𝗿𝗶 𝗻𝗶𝗲𝗹𝗲𝗸𝗲𝘇𝗲 𝗺𝗮𝗮𝗻𝗮 𝗻𝗮𝘁𝗮𝗸𝗮 𝗻𝗮 𝗺𝗶𝗲 𝗻𝗶𝘄𝗲𝗸𝗲𝘇𝗲 𝗵𝘂𝗸𝗼.. 𝗡𝗮 𝗸𝘂𝗻𝗮 𝘂𝘁𝗼𝗳𝗮𝘂𝘁𝗶 𝗴𝗮𝗻𝗶 𝗸𝗮𝘁𝗶 𝘆𝗮 𝗸𝘂𝘄𝗲𝗸𝗮 𝗽𝗲𝘀𝗮 𝗯𝗮𝗻𝗸 𝗻𝗮 𝘂𝘁𝘁 𝗮𝗺𝗶𝘀
Braza kwenye money market kama bidhaa nyengine, bidhaa zake hupabda bei na kushuka.Haiwezi tokea hicho kitu hata siku moja
Huwa mnatucheka waajiriwa hasa wa serikali, kumbe biashara huwa zinawapiga hadi mnaamua kuachana nazo na kukubali malipo ya sh. laki tano kwa mwezi kutoka UTT !Habari,
Lengo sio kujitamba Bali ni kupeana chachu ya kuendelea kupambana. Leo nimefikisha 50ml lengo langu mwaka huu ni 65ml kutokana na saving zangu.
Sihitaji high return business bora nipate low return with minimal risk. Coz biashara imewahi nichakaza nikachanganyikiwa now sitaki kurudia makosa yaliopita. Kwangu UTT ni Bora zaidi! Nimewekeza Umoja, Jikimu, na Bond