Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,849
- 209,771
1% ya 1M ni 10,000Eti Million moja inatoa buku kwa mwezi..
Mbona itakuwa ujinga!
Pale nimetolea kamfano tu ka wanavyofanya calculation… we hata hujapiga hesabu mkuu unaanza kujudge neg.
1% ya 1M ni 10,000Eti Million moja inatoa buku kwa mwezi..
Mbona itakuwa ujinga!
1% ya 1M ni 10,000
Pale nimetolea kamfano tu ka wanavyofanya calculation… we hata hujapiga hesabu mkuu unaanza kujudge neg.
Anaweza akaamua kutaifisha pesa zote ziwe za serikaliKwahiyo kama inasaidia mafisadi we unahusika vipi
Haya mashirika ya umma yanaweza kuingiliwa na wanasiasa wala sio upotoshaji..Acha upotoshaji mkuu
Hamna kitu kama hicho huo mfuko wa pamoja sio wa wafanyakazi wa serikaliAnaweza akaamua kutaifisha pesa zote ziwe za serikali
Unadhani kila kitu kinawezekana unavyo fikiri? unadhani walio anzisha hilo shirika hawakulifikiria hilo? , siasa inaweza kuathiri mfuko lakini sio risk kuwa anaweza kutokea mwanasiasa akachukua fedhaHaya mashirika ya umma yanaweza kuingiliwa na wanasiasa wala sio upotoshaji..
Ni vitu vya kuchukua tahadhari
Kwahy unaweza kuwekeza kuanzia kiasi gani?
Elf 10 bhana😁Eti Million moja inatoa buku kwa mwezi..
Mbona itakuwa ujinga!
Zile za samia infrastructure bond?Saivi nimehamia kwenye hisa za CRDB
Magufuli aligusa Taasisi za fedha karibu zote lakini Utt hakuweka mkono wakeKuwekeza pesa nyingi hivyo sehemu moja ni risk..
Huenda akatokea rais mwenye huka kama za Magufuli akasema hiyo taasisi imesaidia mafisadi ukalia kilio cha kusaga meno..
Hizi nchi za africa taasisi zake zinaingilika kirahisi tu na wanasiasa
Mbona mda sana ilikuwa nadhan hazipatikan nowZile za samia infrastructure bond?
Huko sahihi wana siasa ni washenziKuwekeza pesa nyingi hivyo sehemu moja ni risk..
Huenda akatokea rais mwenye huka kama za Magufuli akasema hiyo taasisi imesaidia mafisadi ukalia kilio cha kusaga meno..
Hizi nchi za africa taasisi zake zinaingilika kirahisi tu na wanasiasa
Ni wazo lako tuuAcha upotoshaji mkuu
Njoo nasoma😁Njoo tule bia hapa uyole
Unaelewa maana ya possibility..Unadhani kila kitu kinawezekana unavyo fikiri? unadhani walio anzisha hilo shirika hawakulifikiria hilo? , siasa inaweza kuathiri mfuko lakini sio risk kuwa anaweza kutokea mwanasiasa akachukua fedha
Una uelewa na unachojaribu kueleza?Unaelewa maana ya possibility..
Walioanzisha Shirika walisharudisha pesa zao sasa hivi wanazungusha hela za wengine..
Pia bodi yake inateuliwa na mwanasiasa..
Pia siko hapa kwa ajili ya kupinga chochote kila mtu ashinde mechi zake..
Kumbuka invest what you can afford to lose kila investment zina risk zake kusema UTT ni risk free sio kweli..
Pia ni vizuri kujua mode yao ni ipi kama ni LTD, LLC, PLC, Partnership, etc
Haujaelewa wap?Una uelewa na unachojaribu kueleza?
Since then nishaweka mpaka 74M, ila imetengeneza kama 13M hivi, sio nyingi ila ingekaa bank nisingeziona. Roughly saivi Monthly inaingia 780k.Toka muda huu mpaka sasa ilizalisha kiasi gani tujifunze kitu mkuu
Hongera mkuu unaenda vizuri soon 100MSince then nishaweka mpaka 74M, ila imetengeneza kama 13M hivi, sio nyingi ila ingekaa bank nisingeziona. Roughly saivi Monthly inaingia 780k.
Unatifishaje mfuko wa pamoja?Haya mashirika ya umma yanaweza kuingiliwa na wanasiasa wala sio upotoshaji..
Ni vitu vya kuchukua tahadhari