NMB job several position wameanza kutuma email

Dah mimi msg imeingia leo wakuu, nilipoona ile we regret tu nikaona hakuna jambo uko
 
Mwenyewe nimekatwa mida kama saa 6 hivi nimetumiwa Email, Highland Zones hiyo. Nadhani hilo zoezi la Emails bado linaendelea
 
Mwenyewe nimekatwa mida kama saa 6 hivi nimetumiwa Email, Highland Zones hiyo. Nadhani hilo zoezi la Emails bado linaendelea
Mbona waliopata nao wajitokeze basi.. maana kila kakosa.. yaan mtu kapiga BAF, BCOM lkn anakosa ss hapo vigezo ni nn wakati walihitaji hata wasiowazoefu...??
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…