Dr leader
JF-Expert Member
- Jun 28, 2016
- 1,080
- 1,451
Ibn Kimweri Eterprises
Una bidhaa ya chakula au viungio vya chakula unahangaika kupata soko la uhakika karibia kwetu tukuuzie kwa haraka?
Tunapokea kazi zoote za ku-deliver
Tunapatikana Arusha
Sisi ni wauzaji tunajivua kuuza
0744883353
Email jumaomari5@gmail.com
Sent using Jamii Forums mobile app
Una bidhaa ya chakula au viungio vya chakula unahangaika kupata soko la uhakika karibia kwetu tukuuzie kwa haraka?
Tunapokea kazi zoote za ku-deliver
Tunapatikana Arusha
Sisi ni wauzaji tunajivua kuuza
0744883353
Email jumaomari5@gmail.com
Sent using Jamii Forums mobile app