Dr leader
JF-Expert Member
- Jun 28, 2016
- 1,080
- 1,451
Ibn kimweri enterprises
Una bidhaa ya chakula au viungio vya chakula unahangaika kupata soko la uhakika karibia kwetu tukuuzie kwa haraka
Tunapokea kazi zote za kudeliver
Tunapatikana Arusha
Sisi ni wauzaji tunajivua kuuza
0744883353
Email jumaomari5@gmail.com
Sent using Jamii Forums mobile app
Una bidhaa ya chakula au viungio vya chakula unahangaika kupata soko la uhakika karibia kwetu tukuuzie kwa haraka
Tunapokea kazi zote za kudeliver
Tunapatikana Arusha
Sisi ni wauzaji tunajivua kuuza
0744883353
Email jumaomari5@gmail.com
Sent using Jamii Forums mobile app