Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

Njombe: Taarifa ya kupotelewa mbunge wetu

chankaka

Member
Joined
Mar 14, 2013
Posts
16
Reaction score
12
Wananchi wa Njombe mjini wametangaza kupotelewa kwa Mbunge wao wa Njombe Kusini huko Dar na wametangaza zawadi nono kwa yeyote atakaye fanikisha kupatikana kwa Mbunge huyo au wapeleke taarifa kwenye kituo chochote cha Polisi kilichopo jilani kwa wale wenye taarifa za Mbunge huyo.
 
hata sisi wana tarime tumepotelewa na mbunge wetu anaitwa nyambari nyangwine yeyete atakaye pata taarifa zake au kujua yuko wapi alipoti kituo cha polisi kilichopo karibu yake.
 
sie wenyewe wetu wa moshi vijijini kapotea tumemtafuta weee tumemtafta weeeee wapi tumeamua kujikalia kimya
 
wekeni picha zao tuwatafutie!
 
Nimependa mtindo huu mleta uzi...haiwezekani mbunge aonekane tu jimboni kwae kipindi cha uchaguzi tu! Au anahudumia jimbo kupitia google?
 
Tangu lini? Maana mara ya mwisho nilimwona maeneo ya Mlimani City

mkimpata na wa UBUNGO mmwambie naye pia kuwa anatafutwa na wapiga kura wake hasa wa kimara na asifanye mikutano barabarani anakowahutubia waendesha bodaboda.
 
Eti mbunge wa mwanza anaonekana mliman city samaki samaki kila siku jimboni kwake anakwenda kama kuna msiba na harusi tu
 
Poleni sana kwa mliopotelewa na wabunge wenu. Arusha / arumerutunajivunia kuchukua maamuzi magumu ya kuwatoa wabunge wapoteaji na kuwaweka wakaaji. Hongera wana arusha na wjna arumeru.
 
Hata sisi wnainchi wa Kongwa tunatoa taarifa ya kupotelewa na Mbunge wetu JOB Ndugai, sisi wapiga kura wake wa mlali na ndulugumi hatujawahi kumwona tangu amechaguliwa tunasikia tu ni naibu spika anafukuza wabunge wenzie wliochaguliwa na wanainchi kama sisi vile vile tunasikia ana wake wawili wanaoishi TABATA Dsm hivyo akimaliza vikao vya bunge hao wanawake wanamficha Tabata kama vile memechagua wao hivyo yoyote atayemwona Tabata atoe taarifa kituo cha police chochote kilichopo karibu.
 
Back
Top Bottom