Mkuu naomba elimu,kubeba box ndo nn?Wadau, ni nchi gani nzuri kwenda kubeba box, huku ukipambana na fursa nyengine kama kusoma.?
Mkuu naomba elimu,kubeba box ndo nn?
Asante mkuuNi neno lenye maana ya kufanyakazi nje ya Nchi , ni neno la kijiweni
UkWadau, ni nchi gani nzuri kwenda kubeba box, huku ukipambana na fursa nyengine kama kusoma.?
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]Popobawa kaingia mjini ni bora kubeba box kuliko kubaki huku..
Return ticket baba uwe nayoJe wakati wa kurudi nauli wanakulipia?
Ipo siku utaisha mafuta tu huo, maana huko zanzibar hao pilot washaanguka sana na kutiwa moto[emoji23] [emoji23] [emoji23]Huko kote ni kujisumbua tu, mimi huwa nafuata nyayo za Mh. na mwanamazingaombwe mashuhuri hapa Afrika Mashariki Mshana Jr. Natumia ungo wake alionipa mwaka jana, hivyo nikijisikia kula BBQ huko Marekani, naparamia tu ungo wangu baada ya dakika kadhaa natinga huyo.
Ipo siku utaisha mafuta tu huo, maana huko zanzibar hao pilot washaanguka sana na kutiwa moto[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha utaingia vipi anga ya mtu bila ya utambulisho?Inategemeana kama mtu una kiburi kwa sababu mimi miaka yote hii mafuata yangu natia Zanzibar kabla ya masafa marefu na ninawalipa cash hivyo sidhani kama watanitungua.
Vp ulishaenda Australia?!Asee ubarikiwe mkuu, Dumelang nimeshaanza nao process za kusepa Australia