Njia panda


S

sendisha

Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
26
Likes
0
Points
0
Age
31
S

sendisha

Member
Joined Oct 11, 2012
26 0 0
mimi ni mwanajamii mwenzenu naomba msaada wenu wa kimapenzi ninja mpezi wangu ni muislam mimi ni mkristo tunapendana sana ila wazazi wake hawataki awe na mkristo sasa nifanyaje
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Wewe kuwa muislamu.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
sendisha dear.. siku ingine ni bora ukasema kuwa nina mpenzi wangu ninampenda saana. Hivi unajua the way mapenzi hayana adabu na wala hayasikilizi sababu? Mngekuwa mnapendana sana, hiyo ingekuwa sio issue.

Hapo sijaona ukizungumza mpenzi wako anasemaje, maana kama wazazi wanaingilia kati na mpenzi wako yupo tulii akilalama kwako kuwa wazazi wamekataa, ina maana kawaunga mkono na kwa maneno mengine penzi lake juu yako halipo ama halina nguvu la kukupa wewe kipau mbele kuliko wazazi wake.

BTW itapendeza saana ukisema kama wewe ni dada ama kaka? Itatoa majibu mengi saana.
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,445
Likes
4,680
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,445 4,680 280
mimi ni mwanajamii mwenzenu naomba msaada wenu wa kimapenzi ninja mpezi wangu ni muislam mimi ni mkristo tunapendana sana ila wazazi wake hawataki awe na mkristo sasa nifanyaje
msaada wa kimapenzi au sijasoma vizuri!
we Kongosho hebu njoo unisomee hapa!
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
116
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 116 160
mimi ni mwanajamii mwenzenu naomba msaada wenu wa kimapenzi ninja mpezi wangu ni muislam mimi ni mkristo tunapendana sana ila wazazi wake hawataki awe na mkristo sasa nifanyaje
kwenye blue na red
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
30,996
Likes
11,934
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
30,996 11,934 280
mimi ni mwanajamii mwenzenu naomba msaada wenu wa kimapenzi ninja mpezi wangu ni muislam mimi ni mkristo tunapendana sana ila wazazi wake hawataki awe na mkristo sasa nifanyaje
Dini zimeletwa na waarabu na wamissionary we oana nae tu ndoa ya bomani that sit.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,625
Likes
1,150
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,625 1,150 280
alafu mitoto ya jakaya bwana...mnajidai oh twapendana na ishu ya dini mnaipuuzaga mpaka pale inapokuja kuwatokea puani. Dini ni kitu muhimu sana na nilazima uliangalie hilo kabla hujaingia kwenye mapenzi. honestly wazazi wapo sahii kabisa. wewe na mpenzi wako ndio mmebugi meeeeeen!!!!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
mimi ni mwanajamii mwenzenu naomba msaada wenu wa kimapenzi ninja mpezi wangu ni muislam mimi ni mkristo tunapendana sana ila wazazi wake hawataki awe na mkristo sasa nifanyaje
Angalia hapo kwenye red kama kweli yeye ni wa mlengo huo achana naye kabisa atakumaliza huyo,isitoshe hapo alipo kaficha Majambia mgongoni huajayaona tu,na visu viiingi kiunoni,kuwa mbali na huyo mtu haraka!!
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,268
Likes
5,446
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,268 5,446 280
Tupa kule kwani nini kwani bei gani.Piga chini.
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,099
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,099 103 145
jinsia yako tafadhali.tuanzie hapo kwanza.nasubiri jibu huku nikipata gahawa chungu
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,722
Likes
16,071
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,722 16,071 280
Lazima uwe njia panda maana msimamo wa mwenzio uujui!
Jaribu kuongea na mwenzio!

mimi ni mwanajamii mwenzenu naomba msaada wenu wa kimapenzi ninja mpezi wangu ni muislam mimi ni mkristo tunapendana sana ila wazazi wake hawataki awe na mkristo sasa nifanyaje
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,542
Likes
3,402
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,542 3,402 280
Kupenda kubaya! Vp ninja ndo mpnz wako?
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Likes
1
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 1 0
mimi ni mwanajamii mwenzenu naomba msaada wenu wa kimapenzi ninja mpezi wangu ni muislam mimi ni mkristo tunapendana sana ila wazazi wake hawataki awe na mkristo sasa nifanyaje


Mkubaliane nyinyi wawili ni kitu gani mtaamua kufanya kama kweli mnapendana kwa dhati!!!!!!!!!!!!!!!
 
W

waleoleo

Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
56
Likes
0
Points
0
W

waleoleo

Member
Joined Jun 18, 2012
56 0 0
wew ni jinsia gani kwan??? anyways kama nyie wawili mnapendana kwa dhati wazazi watawaelewa haitakua rahisi trust me one day they will
 
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
2,109
Likes
845
Points
280
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
2,109 845 280
mimi ni mwanajamii mwenzenu naomba msaada wenu wa kimapenzi ninja mpezi wangu ni muislam mimi ni mkristo tunapendana sana ila wazazi wake hawataki awe na mkristo sasa nifanyaje
Mbona rahisi mpe mimba
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
Binafsi si muumini wa ndoa za imani mbili tofauti kidini.
Ushauri pekee ninaoweza kuutoa ni hakikisha unapata suluhu ya imani yako na mwenzi wako kabla ya hatua imayofuata.
 

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286