Njia panda, help pliz

bface

Senior Member
Dec 22, 2010
128
195
Jaman me na mchumba wangu my wife to be, kuna jamaa ambaye najua anamfuatilia na nishamwambia my girl kuhusu huyo people na kumuonya astop communicatn nae bt cha ajabu nikishika phone yake call list nakuta na ya huyo msela nikimwambia anadai ni normal friend nisihofu cha kushangaza mchumba wangu alikuwa anaumwa nikaenda kumuona kwao bt nikamkuta mshikaji ndani kaketi kaja kumuona, hapa nashindwa kuelewa is just friendship au coz nishamwambia astop mawasiliano bt they are stil, njia panda is she love him or friendship
 

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
2,937
2,000
Jaman me na mchumba wangu my wife to be, kuna jamaa ambaye najua anamfuatilia na nishamwambia my girl kuhusu huyo people na kumuonya astop communicatn nae bt cha ajabu nikishika phone yake call list nakuta na ya huyo msela nikimwambia anadai ni normal friend nisihofu cha kushangaza mchumba wangu alikuwa anaumwa nikaenda kumuona kwao bt nikamkuta mshikaji ndani kaketi kaja kumuona, hapa nashindwa kuelewa is just friendship au coz nishamwambia astop mawasiliano bt they are stil, njia panda is she love him or friendship

Mwalimu wangu wa kiingereza sikuwa namuelewa vizuri darasani, inabidi nipashe upya ili nielewe hapo kwenye red!
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Jibu unalo mwanangu bface sema hutaki kulikubali. Hawa wawili wana kitu kinachoendelea. Huenda huyo binti ni kiruka anayetaka kula huku na kule. Pia huenda ameona udhaifu wako kuwa unamhitaji kuliko anavyokuhitaji hivyo hana haja ya kuachana na huyo mtu wake ambaye wewe unamwita people. Ila mwanangu kiingereza ulichotumia ingekuwa bora kama ungeachana nacho maana hakifikishi ujumbe licha ya kukuonyesha kuwa hukipati. Ni ushauri tu.
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,130
2,000
hahha mwana hapo jamaa anamega huyo yupo na wewe for another reason but she still digs the guy. count ur loses now or just turn her into a sexmate tuu.
 

kalou

JF-Expert Member
Aug 22, 2009
4,940
2,000
Mwanaume neno lake moja tu,la pili linafuatana na maamuzi magumu,mwambie kama anaendelea kuwasiliana na jamaa then ww huwez kuendelea naye..jiamini kaka hao wachumba wako kibao
 

Bejajunior

Senior Member
Sep 19, 2011
194
225
Mwanaume neno lake moja tu,la pili linafuatana na maamuzi magumu,mwambie kama anaendelea kuwasiliana na jamaa then ww huwez kuendelea naye..jiamini kaka hao wachumba wako kibao



Umesema vyema... Kama ana utashi ata chukua hili
 

Naibili

JF-Expert Member
Jan 24, 2011
1,680
1,500
mbona hii stori huyo jamaa kama vile mimi, maana yote uliyosema yameshawahi kutokea, tena ushawahi nipigia simu...., alafu alipoumwa nilimpelekea zawadi ila wewe hukupeleka kitu...
tuyaache hayo ndugu... ushauri mwambie achague kati ya huo urafiki au mapenzi yenu
 

bface

Senior Member
Dec 22, 2010
128
195
mbona hii stori huyo jamaa kama vile mimi, maana yote uliyosema yameshawahi kutokea, tena ushawahi nipigia simu...., alafu alipoumwa nilimpelekea zawadi ila wewe hukupeleka kitu...
tuyaache hayo ndugu... ushauri mwambie achague kati ya huo urafiki au mapenzi yenu

I like it, thanks Mzee
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Kwanza wewe umejuaje anafukuziwa?
Lakini ukweli ni kuwa hata kama sio wapenzi kuna emotional cheating. Inawezekanaje wakawa wanawasiliana kila siku? Na akiumwa anawataarifu nyote muende? Fanya maamuzi magumu. Inawezekana wakawa ni marafiki wa karibu tu, lakini ukaribu wao ni zaidi ya ukaribu wako na yeye. They click na wanafurahia company yao wenyewe. Kama huwezi kuwa karibu na huyo dada zaidi ya jamaa, labda humfai. Mmeamviwa wote kuhusu ugonjwa, lakini mwenzio kafika kabla yako, that might be telling you something!
 

Papizo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
4,705
2,000
Naona siku hizi wanaume ndio wanauzwa zaidi kuliko wanawake, kweli dunia inabadilika na inaenda kwa wakati....
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
15,995
2,000
Kwanza wewe umejuaje anafukuziwa?
Lakini ukweli ni kuwa hata kama sio wapenzi kuna emotional cheating. Inawezekanaje wakawa wanawasiliana kila siku? Na akiumwa anawataarifu nyote muende? Fanya maamuzi magumu. Inawezekana wakawa ni marafiki wa karibu tu, lakini ukaribu wao ni zaidi ya ukaribu wako na yeye. They click na wanafurahia company yao wenyewe. Kama huwezi kuwa karibu na huyo dada zaidi ya jamaa, labda humfai. Mmeamviwa wote kuhusu ugonjwa, lakini mwenzio kafika kabla yako, that might be telling you something!
sisemi neno mie!jamaa astuke tu!
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Naona siku hizi wanaume ndio wanauzwa zaidi kuliko wanawake, kweli dunia inabadilika na inaenda kwa wakati....

its about time, huh? Women learned it from the best, they learned it from you!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom