• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Njia panda, help pliz

bface

bface

Senior Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
128
Points
195
bface

bface

Senior Member
Joined Dec 22, 2010
128 195
Jaman me na mchumba wangu my wife to be, kuna jamaa ambaye najua anamfuatilia na nishamwambia my girl kuhusu huyo people na kumuonya astop communicatn nae bt cha ajabu nikishika phone yake call list nakuta na ya huyo msela nikimwambia anadai ni normal friend nisihofu cha kushangaza mchumba wangu alikuwa anaumwa nikaenda kumuona kwao bt nikamkuta mshikaji ndani kaketi kaja kumuona, hapa nashindwa kuelewa is just friendship au coz nishamwambia astop mawasiliano bt they are stil, njia panda is she love him or friendship
 
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
2,893
Points
2,000
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
2,893 2,000
Jaman me na mchumba wangu my wife to be, kuna jamaa ambaye najua anamfuatilia na nishamwambia my girl kuhusu huyo people na kumuonya astop communicatn nae bt cha ajabu nikishika phone yake call list nakuta na ya huyo msela nikimwambia anadai ni normal friend nisihofu cha kushangaza mchumba wangu alikuwa anaumwa nikaenda kumuona kwao bt nikamkuta mshikaji ndani kaketi kaja kumuona, hapa nashindwa kuelewa is just friendship au coz nishamwambia astop mawasiliano bt they are stil, njia panda is she love him or friendship
Mwalimu wangu wa kiingereza sikuwa namuelewa vizuri darasani, inabidi nipashe upya ili nielewe hapo kwenye red!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,089
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,089 1,225
Jibu unalo mwanangu bface sema hutaki kulikubali. Hawa wawili wana kitu kinachoendelea. Huenda huyo binti ni kiruka anayetaka kula huku na kule. Pia huenda ameona udhaifu wako kuwa unamhitaji kuliko anavyokuhitaji hivyo hana haja ya kuachana na huyo mtu wake ambaye wewe unamwita people. Ila mwanangu kiingereza ulichotumia ingekuwa bora kama ungeachana nacho maana hakifikishi ujumbe licha ya kukuonyesha kuwa hukipati. Ni ushauri tu.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,797
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,797 2,000
hahha mwana hapo jamaa anamega huyo yupo na wewe for another reason but she still digs the guy. count ur loses now or just turn her into a sexmate tuu.
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,893
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,893 2,000
Mwanaume neno lake moja tu,la pili linafuatana na maamuzi magumu,mwambie kama anaendelea kuwasiliana na jamaa then ww huwez kuendelea naye..jiamini kaka hao wachumba wako kibao
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,366
Points
1,225
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,366 1,225
ukoiona manyoya.....
 
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
194
Points
195
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined Sep 19, 2011
194 195
Mwanaume neno lake moja tu,la pili linafuatana na maamuzi magumu,mwambie kama anaendelea kuwasiliana na jamaa then ww huwez kuendelea naye..jiamini kaka hao wachumba wako kibao


Umesema vyema... Kama ana utashi ata chukua hili
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,677
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,677 1,225
mbona hii stori huyo jamaa kama vile mimi, maana yote uliyosema yameshawahi kutokea, tena ushawahi nipigia simu...., alafu alipoumwa nilimpelekea zawadi ila wewe hukupeleka kitu...
tuyaache hayo ndugu... ushauri mwambie achague kati ya huo urafiki au mapenzi yenu
 
bface

bface

Senior Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
128
Points
195
bface

bface

Senior Member
Joined Dec 22, 2010
128 195
mbona hii stori huyo jamaa kama vile mimi, maana yote uliyosema yameshawahi kutokea, tena ushawahi nipigia simu...., alafu alipoumwa nilimpelekea zawadi ila wewe hukupeleka kitu...
tuyaache hayo ndugu... ushauri mwambie achague kati ya huo urafiki au mapenzi yenu
I like it, thanks Mzee
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,729
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,729 2,000
Kwanza wewe umejuaje anafukuziwa?
Lakini ukweli ni kuwa hata kama sio wapenzi kuna emotional cheating. Inawezekanaje wakawa wanawasiliana kila siku? Na akiumwa anawataarifu nyote muende? Fanya maamuzi magumu. Inawezekana wakawa ni marafiki wa karibu tu, lakini ukaribu wao ni zaidi ya ukaribu wako na yeye. They click na wanafurahia company yao wenyewe. Kama huwezi kuwa karibu na huyo dada zaidi ya jamaa, labda humfai. Mmeamviwa wote kuhusu ugonjwa, lakini mwenzio kafika kabla yako, that might be telling you something!
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,666
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,666 1,500
Naona siku hizi wanaume ndio wanauzwa zaidi kuliko wanawake, kweli dunia inabadilika na inaenda kwa wakati....
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,975
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,975 2,000
Kwanza wewe umejuaje anafukuziwa?
Lakini ukweli ni kuwa hata kama sio wapenzi kuna emotional cheating. Inawezekanaje wakawa wanawasiliana kila siku? Na akiumwa anawataarifu nyote muende? Fanya maamuzi magumu. Inawezekana wakawa ni marafiki wa karibu tu, lakini ukaribu wao ni zaidi ya ukaribu wako na yeye. They click na wanafurahia company yao wenyewe. Kama huwezi kuwa karibu na huyo dada zaidi ya jamaa, labda humfai. Mmeamviwa wote kuhusu ugonjwa, lakini mwenzio kafika kabla yako, that might be telling you something!
sisemi neno mie!jamaa astuke tu!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,729
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,729 2,000
Naona siku hizi wanaume ndio wanauzwa zaidi kuliko wanawake, kweli dunia inabadilika na inaenda kwa wakati....
its about time, huh? Women learned it from the best, they learned it from you!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,326
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,326 2,000
If she aint ur best friend she shouldnt be ur lover!
 

Forum statistics

Threads 1,402,746
Members 530,977
Posts 34,403,824
Top