Njama za kuhujumu upinzani zabainika

Njama za kuhujumu upinzani zabainika

Mipango ovu ya kila aina inayopangwa na dola ya CCM inazidi kubaini hivi sasa, Intelijensia ya CHADEMA iliyojichimbia kila walipo waovu hawa inajuza yakuwa kuna mikakati kabambe yakuhujumu wabunge na madiwani hasa kwenye halmashauri nyingi zinazoongozwa na CHADEMA,

Katika mikakati hiyo kwanza, wameweka alama nyekundu majimbo ya Hi, Ilemela, Iringa, Nyamagana, Msoma Mjini na Arusha Mjini,


1. Itaanza kamakata ya machinga katika halmashauri zote zinazoongozwa na Chadema,

2. Itaanzishwa bomoabomoa katika halmashauri hizo

3. Upo mpango wa kufunga akaunti za wabunge na madiwani wa CHADEMA, pia watawacheleweshea mafao yao.(utekelezwaji umeanza)

4. Wamepandikizwa vijana wa KITENGO kama wanachadema na wamechukua fomu za kugomea ubunge hasa kwenye maeneo ambayo Chadema inanguvu kubwa.

5. Mkakati wa kuwanunua makatibu na wenyeviti wa wilaya wa CHADEMA (Tayari wapo kwenye negotiations nawahusika)

6. Wanaandaa nyaraka feki za ubadhirifu katika halmashauri hizo.


NB:

Tayari Bot na TRA wameshaelekezwa kutoa waraka unaoagiza akaunti za wabunge (wa upinzani) zisimashwe kwa madai ya uhakiki wa taarifa zao. (waraka utawekwa)

Pia tayari akaunti za wabunge 15 mpaka sasa zimefungwa ambapo ufafanuzi yakinifu umekosekana kutoka kwa mamlaka husika


View attachment 269763
View attachment 269764

ko usizani uko salama kwa uzushi wako huu katika kipindi ambacho uchochezi ni chanzo cha vurungu ,nakutaazalisha kuwa makini sana usije jutia unachokifanya,dunia iko wazi sana,yeriko,
yeri
 
Bavicha wengi huwa hawana macho wao mzee wa Urusi toka 1992 akisema jambo wanalimeza kama lilivyo...huyo ndio jasusi wao..

waache wamezoea siasa za matusi na uchochezi ,mwaka huu mtu kama ajatia kwenye sheria pindi atakapoleta habari za uchochezi na kuleta machafuko shauri yake,acha aendele kuleta udaku wake usio kuwa na maana akijidanganya kuwa amejificha chumbani kwake,
 
Ujinga mtupu sasa unataka wamachinga waendelee kuchafua miji? Hivi hao wamachinga ni wanachadema wote?

Yani watu wasiendelee na shughuli za kujenga taifa kisa uchaguzi umekaribia na watu wata wahisi vibaya?
Hivi hao mamluki unao wasema wamekuwa leo wana chadema?Hii ni mbinu ya kuwaengua watu....
Hivi hayo mafao yakitolewa au kutotolewa yana wagusa wabunge wa chadema pekee?

Mipango ovu ya kila aina inayopangwa na dola ya CCM inazidi kubaini hivi sasa, Intelijensia ya CHADEMA iliyojichimbia kila walipo waovu hawa inajuza yakuwa kuna mikakati kabambe yakuhujumu wabunge na madiwani hasa kwenye halmashauri nyingi zinazoongozwa na CHADEMA,

Katika mikakati hiyo kwanza, wameweka alama nyekundu majimbo ya Hi, Ilemela, Iringa, Nyamagana, Msoma Mjini na Arusha Mjini,


1. Itaanza kamakata ya machinga katika halmashauri zote zinazoongozwa na Chadema,

2. Itaanzishwa bomoabomoa katika halmashauri hizo

3. Upo mpango wa kufunga akaunti za wabunge na madiwani wa CHADEMA, pia watawacheleweshea mafao yao.(utekelezwaji umeanza)

4. Wamepandikizwa vijana wa KITENGO kama wanachadema na wamechukua fomu za kugomea ubunge hasa kwenye maeneo ambayo Chadema inanguvu kubwa.

5. Mkakati wa kuwanunua makatibu na wenyeviti wa wilaya wa CHADEMA (Tayari wapo kwenye negotiations nawahusika)

6. Wanaandaa nyaraka feki za ubadhirifu katika halmashauri hizo.


NB:

Tayari Bot na TRA wameshaelekezwa kutoa waraka unaoagiza akaunti za wabunge (wa upinzani) zisimashwe kwa madai ya uhakiki wa taarifa zao. (waraka utawekwa)

Pia tayari akaunti za wabunge 15 mpaka sasa zimefungwa ambapo ufafanuzi yakinifu umekosekana kutoka kwa mamlaka husika


View attachment 269763
View attachment 269764
 
Jamaa kajinga haka na uongo wake.


mkuu huyu jamaa ni wa hovyo sana nilikuwa namuona kipindicha kukwata na kutokukatwa na umbea wake,lakini anasau kuwa anaweza kuwa anatafuta sifa za kijinga ambazo wakimwambia atoe ushaidi akaanza kulia na familia yake,yeriko sifa za kijinga zitakuponza,
 
Mkuu Yeriko hakikisheni hizi habari mnaongea pia na Waandishi wa habari kama counter attack. Hii issue ni vizuri ikawa open hata kwa public. Itasaidia sana mkuu. Ndio maana tunasema CCM ni chama cha wahuni, majizi na matapeli.
Hivi mwandishi gani akubali huu uchafu?
 
mkuu huyu jamaa ni wa hovyo sana nilikuwa namuona kipindicha kukwata na kutokukatwa na umbea wake,lakini anasau kuwa anaweza kuwa anatafuta sifa za kijinga ambazo wakimwambia atoe ushaidi akaanza kulia na familia yake,yeriko sifa za kijinga zitakuponza,
Huyu jamaa ni kamba kwa kwenda mbele ana jifanya ni jasusi wa chadema aliye anza kutumia mitandao ya kijamii toka 1992 huko Russia na ni mtaalam wa mifumo ya computer na kuingilia mawasiliano ya computer....Teh Teh kaongo sana
 
Nami nazibitisha kuwa nimesikia hizi habari.kwavile siwezi kusema nani kaniambia na wala sources lakni nakupongeza Yerricko kwa kunusa haya.
Nachoweza kusema hakuna haja ya kufanya haya mambo nchini. Tutasababisha machafuko
 
Huyu jamaa ni kamba kwa kwenda mbele ana jifanya ni jasusi wa chadema aliye anza kutumia mitandao ya kijamii toka 1992 huko Russia na ni mtaalam wa mifumo ya computer na kuingilia mawasiliano ya computer....Teh Teh kaongo sana

Mbona mnapaniki kama siyo ukweli?
 
hawa ma CCM ni wa kuogopwa zaidi ya UKIMWI.
 
Last edited by a moderator:
Mbwa mwizi hupigwa kwenye tukio! sasa hawa ni kuwakandamiza tu October 25 ili wajue wizi, uhuni, utapeli, uwongo, uzandiki na ufisadi unamwisho. Ndoooroooboo nyie CCM
 
Chadema imeweza kujilipua itashindwa kutengeneza nyaraka fake??
 
Back
Top Bottom