Niwapange vipi hawa viumbe, ushauri wako mdau

Niwapange vipi hawa viumbe, ushauri wako mdau

lets make a deal
jmos arround saa 1500 chukua mmoja nenda kagonge fasta kama 2hrs then mwambie una udhuru home
by 1800hrs vuta mwingine chumba hicho hicho au kama umatemate upo hama place then kula tunda after that,sunday go and chill with the third one but kwenye ushahidi usintaje kama nimesababisha upate ukimwi
 
Habari wadau MMU

Natanguliza shukrani na kujikita moja kwa hoja iliyonileta hapa!

Nilianzisha mahusiano na mabinti watatu tofauti na kila mmoja anayo sifa binafsi ya kipekee, uzuri, tabia n.k

Wamekuwa wakinizungusha sana kutoa penzi kiasi cha kujihoji mwenyewe kwamba nimemkosea nini Mungu wangu ilhali U-handsome na umateumate upo.

Sasa Jana nimewasiliana na kila mmoja Mungu mkubwa wamekubali kunigawia penzi mtoto wa kiume mimi wikiendi hii.

Hii fursa nisingetaka kuipoteza ukizingatia wameninyanyasa sana hawa viumbe na jumatatu Nina safari wakuu

Nasubiria ushauri wako niwapange vipi ndani ya wikiendi hii kila mmoja apate dozi yake.

Mizaha na matusi hayana tija bora ukatulia tusije sababishiana Ban zisizo na msingi.
Du !
Ni wewe yule uneyesali Mbezi Luth Church?
Msalimie Muro na ubarikiwe!
 
Tufanyage mizaha kwenye yote jamani sio kwa Mwenyezi, yaani unataka kuzini halafu unasema unamshukuru Mungu (sijui kwa kukuwezesha kuzini).
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom