Expensive life
JF-Expert Member
- May 2, 2020
- 4,041
- 12,851
Guys, mtoto wa watu ukiona haelekei kule unakotaka ni bora ukaachana nae.
Utaishia jela, hakuna faida yeyote utapata. Hasira hasara. Tumuombe sana Mungu tuwe na mwisho mwema.
Mimi nadiriki kusema asilimia kubwa ya wanawake ni pasua kichwa, anaweza akakujibu vibaya kama hauna moyo wa kiume, unauwa.
Utaishia jela, hakuna faida yeyote utapata. Hasira hasara. Tumuombe sana Mungu tuwe na mwisho mwema.
Mimi nadiriki kusema asilimia kubwa ya wanawake ni pasua kichwa, anaweza akakujibu vibaya kama hauna moyo wa kiume, unauwa.