Niuwe nakuambia, niuweeeeeh....

Niuwe nakuambia, niuweeeeeh....

Mke kupigwa mwisho vibao vitatu vya nguvu tena mpigie huko chumbani watoto wako wasije hata wakahisi hicho kitendo.

Unapigaje mke aliyekubali ku-risk maisha yake labour ili aendeleze kizazi chako kama mwizi?tena mbele ya mtoto!
Ni jambo gani mmeshindwa kueleweshana kama watu waizma mpaka mpigane kama watoto?
 
Guys, mtoto wa watu ukiona haelekei kule unakotaka ni bora ukaachana nae.

Utaishia jela, hakuna faida yeyote utapata. Hasira hasara. Tumuombe sana Mungu tuwe na mwisho mwema.

Mimi nadiriki kusema asilimia kubwa ya wanawake ni pasua kichwa, anaweza akakujibu vibaya kama hauna moyo wa kiume, unauwa.


View attachment 3683242
Utapasuka kweli
 
Ni jambo gani mmeshindwa kueleweshana kama watu waizma mpaka mpigane kama watoto?
Kwenye kueleweshana humo humo ndiko matatizo yanakoanzia wakati mwengine bora ungesema kwanini mmoja asikae kimya kuepusha vurugu?

Huyo anayeshikana na mkewe kama mtoto anakosea ndiyo maana nikasema hayo yakibidi yafanyike sirini.
 
Mwanaume Ukiweza tafuta pesa kihalali, kula vizuri, vaa vizuri na lala pazuri.Tunza wazazi wako.
Hizi mambo ya ndoa kaa nayo mbali
Hivi. Hao wazazi ndio watakupa watoto watakupa hitaji lako ukiwa unataka kutuliza hamu zako unajua kama mwanaume unatakiwa uwenaakili tunza familia yako na familia ikutunzee ndoa kama unajitambua utaiweza tu haina shida nyie ndio mnakuwa hamjielewi
 
Kwenye kueleweshana humo humo ndiko matatizo yanakoanzia wakati mwengine bora ungesema kwanini mmoja asikae kimya kuepusha vurugu?

Huyo anayeshikana na mkewe kama mtoto anakosea ndiyo maana nikasema hayo yakibidi yafanyike sirini.
Hiyo tabia ya mwanamke kushaut niuee au nipige inatokea kwa wanwake wengi, how comes uone wa kwako ni special na amekuudhi sana mpaka umpige au kumuua kabisa?

Mimi naona na nyinyi wanaume mjitafakari na sio kujiona kama mnakosewa sana, nyinyi pia ni binadamu na sio miungu watu, mpaka unapishana na mkeo jua kwamba kuna namna naye hajafurahishwa na jambo fulani!

Kinachowafanya muone wanawake wote ni machizi ni nini? Basi hakuna haja ya kuoana.. kila mtu achukue ustaarabu wake! Maana huwezi kumuoa mtu ambaye unaona hayuko timamu na una uhakika atakukera na utampiga!

Mambo yote yanayotokea hakuna geni hapo ni umeekuwa mdhaifu na kushindwa kumdhibiti kwa namna ambayo hamtofika hatua hiyo ya kujidhalilisha kwa majirani na kum-traumatize mtoto!
 
Hivi ni nini haswa kinatokea Mpaka kufikia hatua hio?
Na ukiwaambia waachane hawaachani
 
Njia bora ya kuondoa ugomvi na mwanamke ni kuhakikisha unaichapa daily. Watu wanaoshiriki tendo la ndoa walau mara 4-5 kwa wiki ni ngumu sana kukuta wana mitafaruku ya ndoa.

Ukiona ndoa ina migogoro mingi jua kuwa mahusiani yao katika tendo la ndoa ni hafifu sana.
 
Miye kupigina sipendi na sintawahi bora kila mtu aende kwake. Maana kila mara ntakumbuka na ntakuwa na hasira nawe.
 
Njia bora ya kuondoa ugomvi na mwanamke ni kuhakikisha unaichapa daily. Watu wanaoshiriki tendo la ndoa walau mara 4-5 kwa wiki ni ngumu sana kukuta wana mitafaruku ya ndoa.

Ukiona ndoa ina migogoro mingi jua kuwa mahusiani yao katika tendo la ndoa ni hafifu sana.
pointless
 
Ni jambo gani mmeshindwa kueleweshana kama watu waizma mpaka mpigane kama watoto?
... Kuna watu kuishi nao kwa amani ni vigumu sana, hata uwe na busara namna gani anaweza kukufanyia hila mpaka busara zako zikayeyuka! NANI ANAWEZA KUHIMILI PALE MKEO ANAPOTOKA NJE YA NDOA WAZIWAZI NA KUKUJIBU KWA NYODO?
 
Kwenye kueleweshana humo humo ndiko matatizo yanakoanzia wakati mwengine bora ungesema kwanini mmoja asikae kimya kuepusha vurugu?

Huyo anayeshikana na mkewe kama mtoto anakosea ndiyo maana nikasema hayo yakibidi yafanyike sirini.
🎯😅 ... Kama mtu kaisharubuniwa na mchepuko mtaelewana nini?
 
Majibu mabaya hayako upande wa Wanawake tu hata Wanaume wapo wanaokuwa na majibu mabaya.
 
Back
Top Bottom