Niulize lolote Kuhusu Biashara Ya Library Ya Movies

Niulize lolote Kuhusu Biashara Ya Library Ya Movies

Aiseee....
Unanikumbusha miaka ya 80 na 90...
Kwani bado hizi zipo?
Nakumbuka library zote za Dar miaka ile, zote zilikuwa za wahindi......
Bado zipo mkuu..
Kwa kariakoo ni pale agrey na likoma yote ile...
Ukija mtaani bado zipo hasa dar es salaam vijijini ndo mambo yanataradadi
 
Bado zipo mkuu..
Kwa kariakoo ni pale agrey na likoma yote ile...
Ukija mtaani bado zipo hasa dar es salaam vijijini ndo mambo yanataradadi
Nakumbuka enzi za Empire cinema walikuwa nayo na pia New Chox cinema ilikuwa inaitwa A2Z library.....
Na Kariakoo enzi zile ilikuwepo mitaa ya Msimbzi inaiitwa JBL....
Aisee, nimekumbuka zamani sana..
Nakumbuka pia nilienda Shinyanga miaka ile kulikuwa na wahindi wakaka wawili wanaitwa Shakur, ndio wao peke yo wana library mji mzima....
 
Nakumbuka enzi za Empire cinema walikuwa nayo na pia New Chox cinema ilikuwa inaitwa A2Z library.....
Na Kariakoo enzi zile ilikuwepo mitaa ya Msimbzi inaiitwa JBL....
Aisee, nimekumbuka zamani sana..
Nakumbuka pia nilienda Shinyanga miaka ile kulikuwa na wahindi wakaka wawili wanaitwa Shakur, ndio wao peke yo wana library mji mzima....
Kitambo sana mkuu..
Sema kipindi ndi kile pesa zilikuwepo bana mpaka hawa kina chef god love wametokea huko huko Ila sasa kidogo changamoto imeingiliwa na hawa wa king'amuzi mkuu daaah..

Ila hv hv tunakomaaa
 
kwa hiyo bado unaazima na kurudisha siku hizi ?
Au unawekewa kwenye flash?
Sasa hv ni mwendo wa softcopy tuu an ni flash au memory..
Ila makasha yanakuwepo maana kuna watu bila kuona makasha hawaamini ..

Ila pia kuna watu wapo classic hv wameweka stika na wengine ambao wanajiamini hawajaweka kitu zaidi wameweka room classic ambayo mteja kila muvi atapata no matter what
 
1744931468725.png

🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣
 
Sasa hv ni mwendo wa softcopy tuu an ni flash au memory..
Ila makasha yanakuwepo maana kuna watu bila kuona makasha hawaamini ..

Ila pia kuna watu wapo classic hv wameweka stika na wengine ambao wanajiamini hawajaweka kitu zaidi wameweka room classic ambayo mteja kila muvi atapata no matter what
Vipi kuhusu machinga walikuwa wanatembeza CD 🤣
Bado wapo?
 
Vipi kuhusu machinga walikuwa wanatembeza CD 🤣
Bado wapo?
Kule agrey na likoma bado wapo mkuu...
Unajua soko la cd halijakufa kwa maana moja..
Utakaposema mzigo uwe unaweka kwa external unazani utakua nazo ngapi...

Hv unakua na cd ambayo mtu akihitaji muvi unachukua na kucopy then unairudisha hvo an...
 
Kwa sasa bei ya kuingiziwa kwenye cd au flash movie moja ikoje?.

Nikitaka series yote iliyokamilika bei yake nayo ikoje pia?

Poor Brain
 
Back
Top Bottom