Na mara nyingi watu wenye mawazo kama ya mtoa mada hapo baadae huwaza kujiingiza kwenye utafutaji haramu wa pesa kama utapeli,ujambazi,ushirikina/freemason ili mradi alazimishe kuwa na pesa.Usije tuu ukajinyonga bwashe.. hela waga inasaliti watu.
Unaweza kudhani utakuwa nayo soku zote, ikakusaliti ukapauka kama mhogo. 😁
Ndio maana watu wengi waliozowea pesa siku pesa ikiwasaliti/ kukata wanajiua, kudata, kuingia kwenye uraibu wa madawa. Pesa ina mambo bwamdogo. Pesa haina fundi.
Acha kupotoka kijana, pesa inahitaji maarifa mengi, huko kwenye deal haramu siwezi kuingia kamwe, Mungu amenibariki napata pesa kihalali nazidi kuongeza stream zakuingiza zaidi na zaidiNa mara nyingi watu wenye mawazo kama ya mtoa mada hapo baadae huwaza kujiingiza kwenye utafutaji haramu wa pesa kama utapeli,ujambazi,ushirikina/freemason ili mradi alazimishe kuwa na pesa.
Hii ni kwa sababu pesa kwa njia ya halali haijawahi kuwa rahisi na hauna uwezo wa kuicontrol unavyotaka wewe ila yenyewe ndio inakucontrol wewe na ndio maana hata walimu wa biashara vyuoni ni maskini,walimu wa utunzaji wa pesa ni maskini,walimu wa mambo ya bima au mambo ya hisa pia ni maskini.
Ili mbooo isimame unahitaji hela kiasi gani? 🤔Hakuna fedheha mbaya kama kukosa hela,binafsi hata mboo huwa haisimami
Mimi sio kijana kama unavyodhani ni mtu nimepitia kwenye mikikimikiki ya kila aina ya utafutaji pesa na kufanya personal research kuhusu uhusiano kati ya kutajirika na utafutaji wa halali.Acha kupotoka kijana, pesa inahitaji maarifa mengi, huko kwenye deal haramu siwezi kuingia kamwe, Mungu amenibariki napata pesa kihalali nazidi kuongeza stream zakuingiza zaidi na zaidi
we jimwage tu mwana, hakikisha una litendea haki kwa kutengeneza kadri uwezavyo😂😅Naam,
Mwana tena umenikumbusha nina mananasi mawili nataka kuyatendea haki hapa kwenye lile limtambo kama la Bakhresa 😂😂
Demu akikukuta katika hali hiyo anaanza kuhadithia wenzake kwamba mchizi hana nguvu za kiumeHakuna fedheha mbaya kama kukosa hela,binafsi hata mboo huwa haisimami
Wewe ndo umetafsiri hivo, ila mimi lengo ni kuwaamsha walio lala waendelee kupigana haijalishi matokeo yatakuaje...Ulivyoandika ni kama vile umasikini ni matokeo ya uchaguzi wa mtu.
Hakuna mtu asiyependa kuwa na hela ila wakati mwingine maisha yanaweza yasikupe unachotaka licha ya juhudi.
Kwa hayo maelezo lolote linaweza kutokea. Watu sikuhizi wanapima upepo wa jamhuri inasemajeMkuu angalia lakini usije ukaeka Marinda yako rehani kisa pesaa aisee..!
Ni jambo jema kuhamasishana.Wewe ndo umetafsiri hivo, ila mimi lengo ni kuwaamsha walio lala waendelee kupigana haijalishi matokeo yatakuaje...
Tupe experience mkuuMimi sio kijana kama unavyodhani ni mtu nimepitia kwenye mikikimikiki ya kila aina ya utafutaji pesa na kufanya personal research kuhusu uhusiano kati ya kutajirika na utafutaji wa halali.
Kuna mambo mengi sana yako nyuma ya pazia ambayo bado wewe hujayajua.
Kwa kifupi iko hivi mtu anaweza akawa ameanzisha biashara yake ya halali kabisa na analipia kodi(imesajiliwa) lakini ndani ya mchakato wa hiyo biashara inavyofanyika ndio kunakuwa na mambo haramu kama dhulma,magendo,kuuza mzigo feki au vibovu ili kupata faida ya haraka sasa muunganiko wa haya yote ndio unaona mtu ametajirika sasa wasiojua utakuta wanasimuliana biashara ya nguo au ya perfume inalipa sana umeona fulani kaanzisha ndani ya mwaka tu ametajirika.Tupe experience mkuu
Napenda kuwa na pesa na kuwa singo, nakuwa na afya sana, Nuru na muonekano mzuri😍Nisipokuwa na Hela naumwa wallah.