Nitakupa namba yangu siku nyingine

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
3,409
0
Unakutana na sister du kwenye daladala, bank, cofee shop au popote pale baada ya kufahamiana wakati mnaagana unamuomba namba ya simu anakujibu ''nitakupa siku nyingine'', unamwambia siku nyingine tutaonana vipi anasema ''kama tulivyoonana leo'', ukimwambia si ungenipa leo ili kuonana hiyo siku nyingine iwe rahisi anajibu ''huwa sitoai namba yangu siku ya kwanza''........ Does it make sense? We tumeonana tu Kariakoo huko umekuja Dar kwa bahati mbaya kesho yake inabidi urudi kwenu Mtwara lakini nakuomba namba ya simu unaniambia kuwa huwezi kutoa namba yako ya simu mpaka siku nyingine unaakili wewe? Tutaonana vipi hiyo siku nyingine?
 

Kipilipili

JF-Expert Member
May 25, 2010
2,245
2,000
Wewe unaitaka namba yake ya nini?...mind ur business as she mind her's ! Keep your self expensive! Siku nyingine usimwombe namba, muombe email, mpe yeye mwenyewe aandike na wakati anaandika unaweza kumwambia "kama hutajali unaweza kuandika na namba yya simu"...try it utaona anaandika mwenyewe bila kupenda....understand hawa viumbe !hawatabiriki kama jua la wakati wa winter
 

Ndeke afwege

Senior Member
May 20, 2014
154
0
Unakutana na sister du kwenye daladala, bank, cofee shop au popote pale baada ya kufahamiana wakati mnaagana unamuomba namba ya simu anakujibu ''nitakupa siku nyingine'', unamwambia siku nyingine tutaonana vipi anasema ''kama tulivyoonana leo'', ukimwambia si ungenipa leo ili kuonana hiyo siku nyingine iwe rahisi anajibu ''huwa sitoai namba yangu siku ya kwanza''........ Does it make sense? We tumeonana tu Kariakoo huko umekuja Dar kwa bahati mbaya kesho yake inabidi urudi kwenu Mtwara lakini nakuomba namba ya simu unaniambia kuwa huwezi kutoa namba yako ya simu mpaka siku nyingine unaakili wewe? Tutaonana vipi hiyo siku nyingine?

kwahyo inakuuma?? Kwan lazma upewe namba? Huenda amekuona hauna mvuto kwake halafu akikupa namba utaanza kumsumbua tu
 

Himidini

JF-Expert Member
May 8, 2013
5,542
1,225
^^
Akikupa utasema maharage ya mbeya, akunyime unasema wa Mtwara!
Make your own personality that will attract her to ask for your number
^^
 

MKINGI

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
357
0
Wewe unaitaka namba yake ya nini?...mind ur business as she mind her's ! Keep your self expensive! Siku nyingine usimwombe namba, muombe email, mpe yeye mwenyewe aandike na wakati anaandika unaweza kumwambia "kama hutajali unaweza kuandika na namba yya simu"...try it utaona anaandika mwenyewe bila kupenda....understand hawa viumbe !hawatabiriki kama jua la wakati wa winter

Email???????!!!hahaha haijawahi tokea asee..l
 

Jephta2003

JF-Expert Member
Feb 27, 2008
5,376
2,000
Umepigwa kibuti wewe kwa lugha ya kiutu uzima!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,643
2,000
Unakutana na sister du kwenye daladala, bank, cofee shop au popote pale baada ya kufahamiana wakati mnaagana unamuomba namba ya simu anakujibu ''nitakupa siku nyingine'', unamwambia siku nyingine tutaonana vipi anasema ''kama tulivyoonana leo'', ukimwambia si ungenipa leo ili kuonana hiyo siku nyingine iwe rahisi anajibu ''huwa sitoai namba yangu siku ya kwanza''........ Does it make sense? We tumeonana tu Kariakoo huko umekuja Dar kwa bahati mbaya kesho yake inabidi urudi kwenu Mtwara lakini nakuomba namba ya simu unaniambia kuwa huwezi kutoa namba yako ya simu mpaka siku nyingine unaakili wewe? Tutaonana vipi hiyo siku nyingine?

you dont have to be a rocket scientist KUJUA KUWA HATAKI KUKUPA NAMBA YAKE.
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Unakutana na sister du kwenye daladala, bank, cofee shop au popote pale baada ya kufahamiana wakati mnaagana unamuomba namba ya simu anakujibu ''nitakupa siku nyingine'', unamwambia siku nyingine tutaonana vipi anasema ''kama tulivyoonana leo'', ukimwambia si ungenipa leo ili kuonana hiyo siku nyingine iwe rahisi anajibu ''huwa sitoai namba yangu siku ya kwanza''........ Does it make sense? We tumeonana tu Kariakoo huko umekuja Dar kwa bahati mbaya kesho yake inabidi urudi kwenu Mtwara lakini nakuomba namba ya simu unaniambia kuwa huwezi kutoa namba yako ya simu mpaka siku nyingine unaakili wewe? Tutaonana vipi hiyo siku nyingine?[/QUOTE]
Heh! Unashangaza hasa!!
Wewe nani hasa umlazimishe akupe namba yake? Tena unamtoa akili kabisa wakati wewe ndio usiye na akili.
Kama unataka kujaza phone book yako jaza namba za bajaji bwana usisumbue watu!!
Eti tutaonana vipi hiyo siku nyingine,kwani lazima muonane tena?
Usijilazimishie umuhimu usiokuwa nao!!!!
 

Kipilipili

JF-Expert Member
May 25, 2010
2,245
2,000
Email???????!!!hahaha haijawahi tokea asee..l

Sasa ukishampa mahala pa kuandika email akakwambia hana email hapo amejiingiza kingi mwenyewe .wewe mwambie "basi hata namba yako ya simu si mbaya unaweza ukaandika kama hutajali" ataandika tu kwa sababu ulishamuwekea mazingira kuwa huhitaji namba yake ya simu ila kwa vile hana email basi umelazimika kuchukua namba yake ya simu
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
^^
Akikupa utasema maharage ya mbeya, akunyime unasema wa Mtwara!
Make your own personality that will attract her to ask for your number
^^

Hii tuition uliyompa hapa itabidi ailipie!!
Mtu uko vululu vululu halafu unalazimisha upewe namba!!!
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
Swala nikuongea mtu akuelewe namba unataka ili nini
Ndio mambo yakwenda kutongozana kwenye simu
Alivyo goma sawa tu
 

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
3,409
0
Wewe unaitaka namba yake ya nini?...mind ur business as she mind her's ! Keep your self expensive! Siku nyingine usimwombe namba, muombe email, mpe yeye mwenyewe aandike na wakati anaandika unaweza kumwambia "kama hutajali unaweza kuandika na namba yya simu"...try it utaona anaandika mwenyewe bila kupenda....understand hawa viumbe !hawatabiriki kama jua la wakati wa winter

kwa hicho ulichokiandika kama umezaliwa chini ya 90 najiua
 

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
3,409
0
Unaesema nipo vululu, unaesema sina mvuto. JARIBH HILI, tuweke mashindano ya ma-handsome tuone, najua sitashinda ila nitamshinda mzee wako. Siwezi kushindana nawewe, namtaka mzee wako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom