Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,848
- 58,555
Ni ww tu unaita ufirauni ila ile ni njia salama kabisaKwahiyo ufirauni unaruhusiwa 🤔💔💔 cc DIVISHENI FOO katumeni mbamizwa, njoo uone anasemaje mbamizwa kobaa,,
Ni ww tu unaita ufirauni ila ile ni njia salama kabisaKwahiyo ufirauni unaruhusiwa 🤔💔💔 cc DIVISHENI FOO katumeni mbamizwa, njoo uone anasemaje mbamizwa kobaa,,
Kumfanya mwanamke nyuma ni njia salama ?? Astakafirullah astakafirullah astakafirullah astakafirullah msiba mzito huuNi ww tu unaita ufirauni ila ile ni njia salama kabisa
Asante baba paroko kwa mwongozo wa Ijumaa.Ni ww tu unaita ufirauni ila ile ni njia salama kabisa
UMeona linavyopenda michezo ya mende hili jamaa huku akisema dini ndo imeruhusuAsante baba paroko kwa mwongozo wa Ijumaa.
Kufuatia wito wa viongozi wa Chama. Naahidi kuchangia CCM pesa kwa ajili ya Kampeni za uchaguzi Mkuu.
NB: Nashauri UCHANGIAJI Pesa ya Kampeni CCM usiwe hiari. Kampuni za simu zitumike kukusanya pesa katika kila 1000/- ikatwe 300 ya kwenda kwenye uchangiaji huu. Jambo hili ni jema kwa maendeleo yetu wote.
Lucas Mwashambwa
Tlaatlaah
ChoiceVariable
Pascal Mayalla
View: https://www.youtube.com/watch?v=pnuuynE6jps
Msiba kwako mkuu mbna ni mambo ya kawaida hayoKumfanya mwanamke nyuma ni njia salama ?? Astakafirullah astakafirullah astakafirullah astakafirullah msiba mzito huu
Au nakosea bichwaAsante baba paroko kwa mwongozo wa Ijumaa.
Uko sahihi sana, kule back patamu sanaAu nakosea bichwa
Astakafirullah we Stability unaona jamaa anavyo sapoti ujinga afu kule juu ukasema je ?Msiba kwako mkuu mbna ni mambo ya kawaida hayo
BaaaahUko sahihi sana, kule back patamu sana
Na ukute ndo mambo yako hayo we jamaaAstakafirullah we Stability unaona jamaa anavyo sapoti ujinga afu kule juu ukasema je ?
KOMA KUNITAG KWENYE UCHAFU,Na ukute ndo mambo yako hayo we jamaa
Kufuatia wito wa viongozi wa Chama. Naahidi kuchangia CCM pesa kwa ajili ya Kampeni za uchaguzi Mkuu.
NB: Nashauri UCHANGIAJI Pesa ya Kampeni CCM usiwe hiari. Kampuni za simu zitumike kukusanya pesa katika kila 1000/- ikatwe 300 ya kwenda kwenye uchangiaji huu. Jambo hili ni jema kwa maendeleo yetu wote.
Lucas Mwashambwa
Tlaatlaah
ChoiceVariable
Pascal Mayalla
View: https://www.youtube.com/watch?v=pnuuynE6jps
Muislam safi na unakula ngurue... Wewe supu etKOMA KUNITAG KWENYE UCHAFU,
MIMI MUISLAMU SAFI
Sawa mungu mtoa hukumuMuislam safi na unakula ngurue... Wewe supu et