Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,848
- 58,592
Mi sili kitimoto na nachukia mkuu
Mi sili kitimoto na nachukia mkuu
Unachukia kitimoto huku unaenda buza kwa mpalange ushenzi sana,Mi sili kitimoto na nachukia mkuu
Zezeta kabisa,elimu bure kwa kufuta ada ya 40,000Elimu bure nchi nzima. Asante Sana CCM
Kufuatia wito wa viongozi wa Chama. Naahidi kuchangia CCM pesa kwa ajili ya Kampeni za uchaguzi Mkuu.
NB: Nashauri UCHANGIAJI Pesa ya Kampeni CCM usiwe hiari. Kampuni za simu zitumike kukusanya pesa katika kila 1000/- ikatwe 300 ya kwenda kwenye uchangiaji huu. Jambo hili ni jema kwa maendeleo yetu wote.
Lucas Mwashambwa
Tlaatlaah
ChoiceVariable
Pascal Mayalla
View: https://www.youtube.com/watch?v=pnuuynE6jps
Kufuatia wito wa viongozi wa Chama. Naahidi kuchangia CCM pesa kwa ajili ya Kampeni za uchaguzi Mkuu.
NB: Nashauri UCHANGIAJI Pesa ya Kampeni CCM usiwe hiari. Kampuni za simu zitumike kukusanya pesa katika kila 1000/- ikatwe 300 ya kwenda kwenye uchangiaji huu. Jambo hili ni jema kwa maendeleo yetu wote.
Lucas Mwashambwa
Tlaatlaah
ChoiceVariable
Pascal Mayalla
View: https://www.youtube.com/watch?v=pnuuynE6jps
Kufuatia wito wa viongozi wa Chama. Naahidi kuchangia CCM pesa kwa ajili ya Kampeni za uchaguzi Mkuu.
NB: Nashauri UCHANGIAJI Pesa ya Kampeni CCM usiwe hiari. Kampuni za simu zitumike kukusanya pesa katika kila 1000/- ikatwe 300 ya kwenda kwenye uchangiaji huu. Jambo hili ni jema kwa maendeleo yetu wote.
Lucas Mwashambwa
Tlaatlaah
ChoiceVariable
Pascal Mayalla
View: https://www.youtube.com/watch?v=pnuuynE6jps
Kosa la kula kitimoto adhabu yake unaijua..Unachukia kitimoto huku unaenda buza kwa mpalange ushenzi sana,
Jumapili tukutane bunju tukale mududu tukitoka hapo tutubu 😩
Kwahiyo Bora kufukua tope kuliko mduduKosa la kula kitimoto adhabu yake unaijua..
Bora kuzibia mitaro tuu tajitetea hata. Kwa aya
Sisi wasanii tunafungu letu paleMchangie ndugu yako Ada akasome,
Kufuatia wito wa viongozi wa Chama. Naahidi kuchangia CCM pesa kwa ajili ya Kampeni za uchaguzi Mkuu.
NB: Nashauri UCHANGIAJI Pesa ya Kampeni CCM usiwe hiari. Kampuni za simu zitumike kukusanya pesa katika kila 1000/- ikatwe 300 ya kwenda kwenye uchangiaji huu. Jambo hili ni jema kwa maendeleo yetu wote.
Lucas Mwashambwa
Tlaatlaah
ChoiceVariable
Pascal Mayalla
View: https://www.youtube.com/watch?v=pnuuynE6jps
Unajua adhabu ya kula.mdudu mkuuKwahiyo Bora kufukua tope kuliko mdudu
Mdudu Mimi na poor brain tuna kupentaa
Astakafirullah kufukua mitaro
Acha tuu nikaungueUnajua adhabu ya kula.mdudu mkuu
Hapana hakuna adhabu wakati wamesema ingilieni mashamba yenu mnavo takaAcha tuu nikaungue
Unajua adhabu ya ufirauni?? Kizazi baada ya kizazi chako
Kwahiyo ufirauni unaruhusiwa 🤔💔💔 cc DIVISHENI FOO katumeni mbamizwa, njoo uone anasemaje mbamizwa kobaa,,Hapana hakuna adhabu wakati wamesema ingilieni mashamba yenu mnavo taka