Tusihobaha tika kisomo tunatabu sana. Siku mmeanza kuhona ilimu Ndio mapenzi? Kisomo kina ingiaje mapenvzi?apenzi ayachaguhi ilimu.chawi ni la Uko.
Tusihobaha tika kisomo tunatabu sana. Siku mmeanza kuhona ilimu Ndio mapenzi? Kisomo kina ingiaje mapenvzi?apenzi ayachaguhi ilimu.chawi ni la Uko.
interesting...
Tusihobaha tika kisomo tunatabu sana. Siku mmeanza kuhona ilimu Ndio mapenzi? Kisomo kina ingiaje mapenvzi?apenzi ayachaguhi ilimu.chawi ni la Uko.
The Boss, ivi mkuu muda wote unakuwa online? Maana kila uzi ukipostiwa unakuwa wa kwanza kuchangia, hiyo tisa kumi ni comment yako ni moja tu.
Wadau,nilileta habari kuhusu Mume wangu kunisaliti. Amesema hanitaki, bora nibaki hadi akili itulie, wanaume hawafai.
mwenzio anakata kiuno kuliko wewe ndo maana...wewe unaleta uchawi tu!!Tusihobaha tika kisomo tunatabu sana. Siku mmeanza kuhona ilimu Ndio mapenzi? Kisomo kina ingiaje mapenvzi?apenzi ayachaguhi ilimu.chawi ni la Uko.
Hili jukwaha ni hugonjwa wa moyo. Msinihite uku hasubuhi hasubuhi.