Computer eng. Hii sehemu kubwa inahusika na hardware ingawa cku hizi inachakachuliwa inaingia kwenye Telcom. IT hili ni jina tu,kimsingi haikutakiwa kuwepo kozi ya IT lakini kibiashara leo kuna hadi cheti cha IT. Unaposema IT hapa unamaanisha masuala yote yanayohusu teknolojia ya habari(computer based courses),kuhusu computer science hawa wapo kama saidia fundi maana hawaja specialize sehemu moja,mara Networking mara software mara hardware kifupi nikuwa wanagusa kila sehemu kidogo kidogo...haya maelezo ni kwamtazamo wa hali halisi ilivyo hapa kwenu tz...ungekuwa unataka ushauri wa usome kozi ipi kati ya hizo ningekushauri usome IT kwa sababu ina sound vzr. Lakini kati ya ulizotaja hakuna kozi bora kibongo labda mbele...kidogo labda software eng. Inayopigwa Udom.Maana naona madogo wanapiga vitu vikali kama android app