NISADIENI KUTUNGA JINA la SHAMBA LANGU

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
3,409
0
Mwezi wa kwanza kabla haujaisha nitakuwa tayari nimeanza kufuga nguruwe kidogo, kuku kidogo na mbuzi kidogo.

Naombeni mnisaidie kutunga jina ambalo ji zuri, lina kumbukika kirahisi na ambalo nitaweza kulitumia kwenye biashara nyingine kama kuanzisha maji yangu, mabasi, stationaries nakadhalika.

Jina ambalo baadaye nitakuj kutumia katika kila biashara yangu kama ilivyo AZAM.

Karibuni.
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,126
2,000
Hiyo sasa si ni suala kuweka kiasi cha hiyo huduma!
Ili niwe wa msaaada jibu yafuatayo
1.unapendelea majina ya kiswahili au kiingereza?
2.n.k inaweza kutupa mwongozo mzuri
anza na hayo
mchunguzi co ltd
m huru co ltd
jina la kijiji ulichozaliwa
tuanzie hapo
 

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
3,409
0
Hiyo sasa si ni suala kuweka kiasi cha hiyo huduma!
Ili niwe wa msaaada jibu yafuatayo
1.unapendelea majina ya kiswahili au kiingereza?
2.n.k inaweza kutupa mwongozo mzuri
anza na hayo
mchunguzi co ltd
m huru co ltd
jina la kijiji ulichozaliwa
tuanzie hapo

likiwa ni jina la kiingerza lisiwe gum sana kusomeka, liwe jepesi kam neno mango, penalty.... sijui unanielewa yani majina fulani ivi mepesi mepesi, hata la kiswahili si mbaya ili mradi mtu ambaye si mswahili pia lisimpe shida kulitamka ii iwe rahisi kutangaza nje ya nchi. asante mkuu
 

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
7,358
0
Dreams, dreams! fanya kazi kwanza bhana, we unafkiri SSB alianza na hina? KAZI!
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,347
2,000
Nimewahi kuhangaika na hii issue personaly nikiwa nafungua kampuni nilipofika brera nikiwa na majina matatu yote yalikuwa yamesajiliwa, hivyo na hilo uwe nalo kichwani ya kilugha huwa yanakuwa unique
 

Silicon Valley

JF-Expert Member
Mar 6, 2012
972
1,000
Mwezi wa kwanza kabla haujaisha nitakuwa tayari nimeanza kufuga nguruwe kidogo, kuku kidogo na mbuzi kidogo.

Naombeni mnisaidie kutunga jina ambalo ji zuri, lina kumbukika kirahisi na ambalo nitaweza kulitumia kwenye biashara nyingine kama kuanzisha maji yangu, mabasi, stationaries nakadhalika.

Jina ambalo baadaye nitakuj kutumia katika kila biashara yangu kama ilivyo AZAM.

Karibuni.

Hongera sana mkuu waweza jaribu haya kama unapendelea english Names: VISION, DAYDREAM, FANTACY, FANCY, ELEGANT, PROMINENT, GREAT, EMINENT, VITAL, CHIEF, PARAMOUNT, DOMINENT, MAJOR, PRIME,,,,,,,,,,,,,,,, Ukiunganisha na Enterprise ,,, Investments,,,,, Venture,,,,, Company,,,,, na mengine mengi kama bado hujarizika nijulishe tena bado yapo mengi sana kila la heri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom