Nipokeeni wanajf mliopo Arusha.

Nipokeeni wanajf mliopo Arusha.

hapa kashashiba na kushiba
Akichanganya na castle lite kadhaa alizokunywa hapa anasinzia tuu
Preta anakusubiria sana

Basi nikifika nitamfahamu, maana mtu aliyesubiri sana anaonekana.
 
Basi nikifika nitamfahamu, maana mtu aliyesubiri sana anaonekana.


Preta ni mrembo wa mji aise
hapotei mkuu
Yaani utakayemuona amevaa gauni la maua maua ya kijani na njano na wigi kubwa kichwani ndie huyo huyo
Pia chini amevaa chachacha zile za nyeupe na sox za blue huyo ni mrembo Preta
Pia amejipulizia Yolanda na kuji9paka rays mkuu anawaka waka kama nyota
 
Preta ni mrembo wa mji aise
hapotei mkuu
Yaani utakayemuona amevaa gauni la maua maua ya kijani na njano na wigi kubwa kichwani ndie huyo huyo
Pia chini amevaa chachacha zile za nyeupe na sox za blue huyo ni mrembo Preta
Pia amejipulizia Yolanda na kuji9paka rays mkuu anawaka waka kama nyota

Ngoja nitakuwa makini na hizo alama ulizonipa. Atakuwa anasinzia au amelala. Ana mpango wowote wa kugombea umiss Ar au aliwahi kushinda?
 
Anayetaka kuja kuniona anipm please. Ur are all welcome
 
Back
Top Bottom