Nipo njiapanda: Kanieleza kuwa moyo wake umekuwa mzito kuwa nami so anaomba tuachane


BradFord93

BradFord93

Senior Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
152
Likes
162
Points
60
BradFord93

BradFord93

Senior Member
Joined Oct 11, 2017
152 162 60
Sorry team nnaomba ushauri

Nina girl ambaye tumedumu almost miaka 4
Hapo mwezi wa 3 alisafiri kwenda Mwanza
Ikumbukwe kuwa wakati anaondoka hatukusex kama miezi miwili

Ikawa kila alipokuwa na shida ananitafta nami ninajitahd kadri ya uwezo wangu kumsaidia

Sasa amerudi ila
1.Sijapewa taarifa kuwa anarudi
2.Nilipomuuliza alianza kunijibu jeuri
3.Anasema ananichukia
4.Anasema hajisikii kama ilivokuwa zamani kuwa nami
5.Kila nikitaka tuonane anasema hana nafasi
Jana kanieleza kuwa moyo wake umekuwa mzito kuwa nami so anaomba tuachane

Kwakuwa alikuwa ananijibu jeuri na kwa dharau nikaona isiwe shida...TUACHANE TU
Ghafla amebadilika muda huo huo anasema alikuwa ananitania!!

Lakini ninaona kila siku ni yaleyale!!..kama hana time na mimi vile!!
Leo nimemuomba tutoke out kasema hana nafasi

Ushauri ndugu maana ninaumiza kichwa vibaya mno
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,361
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,361 280
Sasa amerudi ila
1.sijapewa taarifa kuwa anarudi
2.nilipomuuliza alianza kunijibu jeuri
3.anasema ananichukia
4.anasema hajisikii kama ilivokuwa zamani kuwa nami
5.kila nikitaka tuo8 anasema hana nafasi
Jana kanieleza kuwa moyo wake umekuwa mzito kuwa nami so anaomba tuachane

mpaka hapo tukushauri nini ndugu, au huyu msichana ndio alikutoa bikira.......
 
W

War ForThe Freedom

Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
28
Likes
35
Points
15
W

War ForThe Freedom

Member
Joined Oct 31, 2017
28 35 15
Mpige chini askuumuze kichwa there is life with/without her
 
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,072
Likes
2,224
Points
280
Age
25
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,072 2,224 280
Muache
Usimtafte na skipiga usipokee
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,148
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,148 280
Wanaume wa huko mwanza inaonesha walisha simamia show effectively ndio maana zarau zimempanda.

Pia chini huyo tafuta mwingine mwenye discipline.
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,085
Likes
3,068
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,085 3,068 280
Akishatanga na njia..atarudi tena!
Akili zao wanazijua wenyewe, achana naye huyo jikeshupa
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,687
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,687 280
Sorry team nnaomba ushauri

Nina girl ambaye tumedumu almost miaka 4
Hapo mwezi wa 3 alisafiri kwenda Mwanza
Ikumbukwe kuwa wakati anaondoka hatukusex kama miezi miwili

Ikawa kila alipokuwa na shida ananitafta nami ninajitahd kadri ya uwezo wangu kumsaidia

Sasa amerudi ila
1.Sijapewa taarifa kuwa anarudi
2.Nilipomuuliza alianza kunijibu jeuri
3.Anasema ananichukia
4.Anasema hajisikii kama ilivokuwa zamani kuwa nami
5.Kila nikitaka tuonane anasema hana nafasi
Jana kanieleza kuwa moyo wake umekuwa mzito kuwa nami so anaomba tuachane

Kwakuwa alikuwa ananijibu jeuri na kwa dharau nikaona isiwe shida...TUACHANE TU
Ghafla amebadilika muda huo huo anasema alikuwa ananitania!!

Lakini ninaona kila siku ni yaleyale!!..kama hana time na mimi vile!!
Leo nimemuomba tutoke out kasema hana nafasi

Ushauri ndugu maana ninaumiza kichwa vibaya mno
Ngosha wameshafanya yao.
 
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
844
Likes
651
Points
180
Age
24
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
844 651 180
Huyo c mpenz n mshenz piga chini haraka
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,674
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,674 280
Sorry team nnaomba ushauri

Nina girl ambaye tumedumu almost miaka 4
Hapo mwezi wa 3 alisafiri kwenda Mwanza
Ikumbukwe kuwa wakati anaondoka hatukusex kama miezi miwili

Ikawa kila alipokuwa na shida ananitafta nami ninajitahd kadri ya uwezo wangu kumsaidia

Sasa amerudi ila
1.Sijapewa taarifa kuwa anarudi
2.Nilipomuuliza alianza kunijibu jeuri
3.Anasema ananichukia
4.Anasema hajisikii kama ilivokuwa zamani kuwa nami
5.Kila nikitaka tuonane anasema hana nafasi
Jana kanieleza kuwa moyo wake umekuwa mzito kuwa nami so anaomba tuachane

Kwakuwa alikuwa ananijibu jeuri na kwa dharau nikaona isiwe shida...TUACHANE TU
Ghafla amebadilika muda huo huo anasema alikuwa ananitania!!

Lakini ninaona kila siku ni yaleyale!!..kama hana time na mimi vile!!
Leo nimemuomba tutoke out kasema hana nafasi

Ushauri ndugu maana ninaumiza kichwa vibaya mno
Ndorooooobo weweeee piga chini huyo anza na mengine
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,102
Likes
24,633
Points
280
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,102 24,633 280
Badala ya kuendelea kuumiza kichwa hapo njia panda, nakushauri uanze kusonga mbele mdogomdogo maana hapo huna chako tena.
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
359
Likes
370
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
359 370 80
Jana ukaona isiwe shida bora muachane, Jana hiohio anakutania , Leo unataka mtoke out??? Hahhahahahah, jiongeze wewe mwenzio anakuona umedata kwake atakuchezea kila aina drama
 
BradFord93

BradFord93

Senior Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
152
Likes
162
Points
60
BradFord93

BradFord93

Senior Member
Joined Oct 11, 2017
152 162 60
Sasa amerudi ila
1.sijapewa taarifa kuwa anarudi
2.nilipomuuliza alianza kunijibu jeuri
3.anasema ananichukia
4.anasema hajisikii kama ilivokuwa zamani kuwa nami
5.kila nikitaka tuo8 anasema hana nafasi
Jana kanieleza kuwa moyo wake umekuwa mzito kuwa nami so anaomba tuachane

mpaka hapo tukushauri nini ndugu, au huyu msichana ndio alikutoa bikira.......
Nap mkuu!!...ila just ndo maana nkaomba ushauri coz kila mtu ana experience tfaut
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,726
Likes
7,928
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,726 7,928 280
Piga chini faster.
Achana kabisa na hiyo takataka.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,361
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,361 280
Nap mkuu!!...ila just ndo maana nkaomba ushauri coz kila mtu ana experience tfaut

mwehu huyo anataka kukupotezea mipango yako, achana nae, fanya mengine ya msingi utakutana na mkali wao ktk pirika pirika zako za maisha, hii ni siri nakuibia, kama sisi tunavyokuwa makini kuchagua wotot wazuri na wenye tabia flani uzitakazo, wanawake pia ni hivyo, so kuwa na amani yupo mwanamke ambaye anaitafuta hiyo nafasi ya kuwa nawe, na pengine huyo aweza akawa ndio mke mtarajiwa, achana na huyu fukufuku
 

Forum statistics

Threads 1,235,612
Members 474,678
Posts 29,228,660