Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,951
- 36,339
- Thread starter
- #41
Ni nyege tu hizo, mara ya mwisho umepewa ukaichakata ni lini?Kummke wallah 🙌
Kimini kinaning'inia 😎
Ni nyege tu hizo, mara ya mwisho umepewa ukaichakata ni lini?Kummke wallah 🙌
Kimini kinaning'inia 😎
Ngoja wajuzi waje kutusaidia wote😁😹Mkuu naomba unijibie swali na. 2 hapo juu.
Safi, maana huwa sielewi mtu broke anapata wapi hisia za kulombana.Na umaskini huu nlonao hata hizo hisia natoa wapi madam
Pamoja na video za piptidaHaaa haaa, umefanyaje mpaka unanyimwa?
Akijibu uniite, ila na mimi naomba unijibie hilo swali namba 1.Mkuu naomba unijibie swali na. 2 hapo juu.
Huo ni ukweli huwezi kuwa broke afu upate feelings haswa hiyo ni kudanganyanaSafi, maana huwa sielewi mtu broke anapata wapi hisia za kulombana.
Pambana ujitoe kwenye umaskini mkuu!
Unanionea aibu mimi kweli?Ngoja wajuzi waje kutusaidia wote😁😹
Naomba kitumbua Binti wa zamaniKabla ya yote: hivi kuna ubishi kwamba kuchakatana asubuhi au alfajiri ni tamu zaidi kuliko wakati mwingine wowote?
Zogo:
Leo nimemshwa na mikono ya ba mtu anaminya minya mkia, halafu mchi wake unasoma 5G ameulaza juu ya mkia. Nikajisemea moyoni "umeniwahi maana ningeanza kuamka mimi, ningeukamata niuzamishe kwenye kinu changu bila hata salamu" nililala na genye sana jana usiku maana hakuwepo.
Sikutaka mambo yawe mengi, kiuvivu huku namsogezea zaidi, nikamlilia “niwekee basi baba ……” akajibu, hapana njoo juu.
Nikajikusanya nikaamka nikampandilia, nikaukamata mchi nikashuka nao taratibu nikaukalia. Nikaanza kutwanga huku nazungusha kinu, mchi uguse na kusugua pande zote. Mikono ya bamtu ikawa inatambaa kwenye madodo anayashikashika na kusugua pale katikati kwenye vinundu vya dodo.
Mchi ukaanza kuninogea, nikaongeza spidi ya kutwanga, nikazamisha mchi wote kwenye kinu, nikawa naumeza, halafu kuna wakati nautoa mpaka karibu na kichwa, halafu nauzamisha tena.
Ba mtu akashusha mikono tena kwenye mkia, nikainama kidogo kama nataka kumlalia, halafu nikaanza kutwanga kwa nguvu zaidi, akawa anagugumia huku ananiongelesha na mimi namlilia “nasikia raha mume wangu” akaninyanyua mkia ili mchi uingie vizuri kwenye kinu changu, nikatwanga, nikatwangaaaaa mpaka nikaona nakaribia kufika kibo, nikamwambia, nataka kukoj…… akasema, nikojol
mama..…. basi nikamwaga huku mwili wote umekaza, nikadondoka kifuai kwake, nikamlalia.
View attachment 3682879
Akanipumzisha kidogo ila akawa taratibu anasugua sugua kinu na mchi wake, baada ya hapo yeye akanipokea, akaanza kunitwanga vizuri kutokea kwa chini anaingiza mchi kutoka kwa, unasugua ila hauzami wote kwenye kinu, akaendelea, huku anapanua na kuminya minya mkia, akakoleza kutwanga halafu akanibana kiunoni kwa nguvu, akazidisha spidi, akalainisha kinu changu, na katwanga mpaka tukakifikia kilele cha uhuru peak kwa pamoja tukiwa hoi.
Somo la leo: Kuchakatana kuna raha, ila ya kuamshwa alfajiri na utamu wa kinu au mchi wa mpenzi, ni raha zaidi.
Swali la nyongeza 😅
- Vipi wanaume mnapenda kukaliwa akajipimia raha kwenye mashine yako au mnaona wanapotezea muda tu?
- Na wadada mnapenda kuikalia au ni too much mahangaiko?
Asubuhi njema wanajamvi !
Si unaona nimetia humu kambi nijifunze kwa wakubwa zangu kina nyie🔥🥳Unanionea aibu mimi kweli?
Nilindelea na safari ila alinimind sana yule manzi siku ile alitaka niende nikamtombe tena sana kwamba kwanini sikurudi kwenda kumgonga tena, imagine mtu umemgonga usiku vizuri tu ila asubuhi unawahi safari anataka uharishe safari kwa ajili yake yaan uende ukamgonge tena kwanza ndio uondoke, kwa hio ilishia hivyo sikurudi mpaka niliporudi ndio tukafunga tena ukurasa mwingine ikaisha hivyoEndeleza story, uligeuza ukarudi kwenda kumpa raha?
Sasa na wewe kwanini unakutana na watu ambao tayari wana watu wao?Shida ya hizi mambo za asubuhi,ni kwamba unakutana na madam ananukanuka tuharufu fulani hivi 😞😑.. mpaka unajua kabisa huyu katoka kuchezea... Makes sure mkimalizana vya asubuhi /alfajiri mna clean well kuepuka kuchoreka
😹😹huna kona kona ni kuenda directNaomba kitumbua Binti wa zamani
Yani hata mimi ningekumaindi sana, yani nakuambia nina nyege bado nakutaka halafu unanikazia 😬😵🥵Nilindelea na safari ila alinimind sana yule manzi siku ile alitaka niende nikamtombe tena sana kwamba kwanini sikurudi kwenda kumgonga tena, imagine mtu umemgonga usiku vizuri tu ila asubuhi unawahi safari anataka uharishe safari kwa ajili yake yaan uende ukamgonge tena kwanza ndio uondoke, kwa hio ilishia hivyo sikurudi mpaka niliporudi ndio tukafunga tena ukurasa mwingine ikaisha hivyo
AkuuuuuuuuuMambo 😎
Unataka kuninyima nini jamani huo ukubwa unaonipa mimi sina.Si unaona nimetia humu kambi nijifunze kwa wakubwa zangu kina nyie🔥🥳
Hujakosea, yani mapenzi tunaamka nayo asubuhi na tunalala nayo usiku.What a thread watanzania Bado tuna safari ndefu sana kufikia nchi ya ahadi mapenzi Isha kuwa kama msosi
Hata we Mallerina tubarikiane... AllGirls In Jf😹😹huna kona kona ni kuenda direct
Sawa sisteriiSasa na wewe kwanii unakutana na watu ambao tayari wana watu wao?
Tafuta wa kwako mwenyewe wa kulala na kuamka naye, hizo changamoto hutakutana nazo!