Niombeeni nipate MUME

Niombeeni nipate MUME

Kirisimasi imeanza kuchanganya sasa ndo tupo gia za awali kufikia kesho usiku kondoo wataanza kuliwa na wachungaji mpaka neno litimie!
 
Mume hatafutwi kwa papara hizo my dear Coletha.

Upweke unakera, unauma but kama ni mume huwezi kuwa desperate ever.

Ukiwa desperate utakutana na tuchokoraa tu na sio waume.

Take your time. Guard your morals na usali sana.

As usual! You never late me down, always. Nice post Rafiki.

Barikiwa sana kwa hili jibu ( bundle ya English imeisha)
 
As usual! You never late me down, always. Nice post Rafiki.

Barikiwa sana kwa hili jibu ( bundle ya English imeisha)
Thank you.

Hahaaa. Hilo bundle sijui hata linapandaga saa ngapi.

I wish nitemane nalo.
 
Thank you.

Hahaaa. Hilo bundle sijui hata linapandaga saa ngapi.

I wish nitemane nalo.

Utemane na bundle au hili jibu zuri ulilojibu?

All in all, hii tasnia ya ndoa ipo complicated sana na inahitaji utulivu wa hali ya juu kuweza kuchukuliana.
 
Utemane na bundle au hili jibu zuri ulilojibu?

All in all, hii tasnia ya ndoa ipo complicated sana na inahitaji utulivu wa hali ya juu kuweza kuchukuliana.
Bundle la English nitemane nalo.

Ndoa bana, mpaka uwe umeshawahi kuingia ama upo ndani ndo utajua mziki wake.

All in all ni agizo la Mungu, anajua zaidi kwanini akaweka institution of marriage.
 
Mume hatafutwi kwa papara hizo my dear Coletha.

Upweke unakera, unauma but kama ni mume huwezi kuwa desperate ever.

Ukiwa desperate utakutana na tuchokoraa tu na sio waume.

Take your time. Guard your morals na usali sana.
acha kutuharibia aseeh
 
Poleni na majukumu

Naomba mniombee nipate mahusiano ya kunitenganisha na MUNGU tu nioombeni nipate MUME sikupenda kuwa single ila MUNGU anakusudio lake[emoji17],Maombi yenu plz
Pole dada yangu wakati wako wako utapata mme bora mtumaini mungu atatenda
 
Utapata.Umegundua Maisha yalivo pangwa ni wawili wawili je wako yuko wapi?
 
Itawasaidia na mabinti zenu wasichezewe mnavyotaka kuwachezea mabinti wa wengine.
Nilikuwa natania lakini sasa nipo serious.

Kwahiyo wengine wote humu ukiachana na mimi hawana shida ya kuoa ila wanachezea tu?

Wewe wa wapi eeh
 
Back
Top Bottom