Nioe Kabila gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nioe Kabila gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, Mar 10, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    Nioe binti wa kabila gani?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kabila lolote na ukitaka taifa lolote.ili mradi muwe na mapenzi ya dhati na uridhike.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hauoi kabila mkuu unaoa mtu/binadamu-kabila ni kama jina tuu/utambulisho
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    Samahani nilimaanisha binti wa kabila gani
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya makabila mbona tunayapa nafasi? Tz hayana nafasi haya labda nchi za wenzetu. ANYWAY, oa kabila lako, ukikosa, oa kabila langu,pia ukikosa oa popote kabila si issue.Binasfi mambo ya ukabila kabila sipendi.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    mi nadhani oa mtanzania, kuhusu kabila watanzania swala la ukabila hatuhitaji kuliangalia sana..cha muhimu ni upendo wa dhati....kama ungeuliza uoe nchi gani hapo ningejaribu kukushauri ila na hapo pia binadamu wote ni sawa tunatofautiana tabia tu mkuu...oa uliyeona anakufaa
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu siku hizi kama mwanamke ana haja ya kuolewa na kujiheshimu na anapenda kuishi kwenye ndoa, hakuna cha kabila wala nini, ukifuata makabila utaula wa chuya baba, penda unapopendwa. kuna watu wanajuta mpaka leo, walipendwa na wasichana wasio wa makabila ya kwao, lkn wazazi wao wakalazimisha wakaowe kabila lao, basi maisha si yale tena, daily mtu ana complain maana hakukuwa na mapenzi pale bali kuridhisha wazazi tu. mimi sijaoa kabila langu na wala sioni tofauti yeyote ni raha tupu
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    ICU, kuongea mambo ya kabila kunakera baadhi ya watu na mimi ni mmoja wao. Una maana gani kuongelea kabila wakati wewe unatafuta mke? Kwani baada ya kuoana unataka kuanzisha matambiko ya kikabila? Binafsi nakereka sana na mambo ya kabila na ukabila.

    Mimi nilimwoa mtu ambaye alikuwa rafiki yangu mkubwa sana na sasa ni rafiki mzuri na mke wangu tunayependena sana. Sijui kama ningepata mke wa namna hii kama kweli ningeendekeza mambo ya kabila. :confused::confused:
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    Unajua nimeuliza hivi kutokana na thread moja hapa hapa jukwaani inayozungumzia udhaifu wa makabila fulani
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    DC, Samahani mkubwa, nimekuelewa, hongera kwa ndoa yenye amani na upendo
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    tall, samahani kwa kukukwaza ila ndio najifunza kwani may be nilikuwa ICU kwa kufikiri ukabila kumbe sio tija
     
  12. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka uoe binti kutoka kabila gani na ka nini?
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    Preta, asante Ndugu
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Achana na huo upuuzi. Kama umempata mtu anayekupenda na wewe unampenda mshukuru Mungu na kusonga mbele. Ukianza kuangali mambo ya hovyo kama hayo unaweza kujuta maisha yako yote. Hebu soma maelezo ya Mkuu Chimunguru hapo chini.

     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    LK, ndio nauliza siwezi kusema nataka kabila gani kwani am totally blind on this
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    kabila lolote linafaa mradi yuko kimaadili ya ndoa zaidi !
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Karne hii bado unajiuliza uoe kabila gani???
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    bht dada, kwani nimekosea kuuliza? unajua karne wazee wanasema haiondoi asili, ila hapa nimeanza kujifunza sasa
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Usijali ICU, hapa ni kutenda miujiza kwa watu blind kama wewe. Hesabu tatizo lako limekwisha. Oa mhaya, mzanaki, mchaga au kutoka makabila yote matatu. Zingatia ushauri huu.
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe unataka kabila au mke mwema?
     
Loading...