Nini tofauti ya Hirizi, Rozali na Tasbihi?

Nini tofauti ya Hirizi, Rozali na Tasbihi?

Zote ni hirizi tu majina ndio yanatofautiana ila kazi ni ile ile kuweka ulinzi na kuongeza nguvu iwe ya mwili au kiroho.
 
Zote ni hirizi- kwa aina yake = def ya hirizi!
 
Pole sana kwasababu unaishi kihisia karne hii haitakiwi uishi kijinga jinga namna hiyo Kila kitu kiko wazi.

Nashukuru lakini ni hivi hii karne unayosemea wewe ni mwendelezo wa karne zilizopita bila kuwepo hizo hii isingekuwepo.....kwahiyo kwako hii unaona ndio new model bila kujua kuwa huu ni mtiririko usiovunjika
 
Naona zote ni sawa. Mwenye kujua tofauti zake anijulishe. Uchawi wa Kirumi, Uchawi wa Kiarabu na Uchawi wa Kiafrika.

mshana jr
mzee wa chanting karibu sana..

sasa kwa namna yoyote ile wewe ni shetani unataka kuwajaribu binadamu kwani majibu umeweka ila bado unataka majibu mengine.
 
huu uzi nimeupenda kwasababu ya mtifuano mkali baina ya mkongwe BUJIBUJI Na mkongwe FAIZA FOX
Viva jf
 
Mambo ya Kiroho ni ngumu kuyaelewa ukitaka kulazimisha sana Akili yako iweze kuelewa,mimi ni Mkatoliki na ninasali Rozari almost kila siku kwasababu inanisaidia sana;Kwa ufupi Rozari Takatifu-ni ufupisho wa Injili,hivyo kwa kusali Rozari tunakuwa tunatafakari Maisha na Matendo ya Kristo pamoja na Mama yake,Yaani kuanzia Masimulizi ya utoto wa Yesu,Namna alivyofanya kazi yake ya kuhubiri hbr njema,Mateso yake,Kifo,Ufufuko wake hadi Kupaa kwake kwenda Mbinguni,Karibu RC uonje utamu na Raha ya Kusali Rozari Takatifu.

Mkuu nifundishe kusali rozari
 
  • Thanks
Reactions: dtj
Rozari ni sala maalum inayisaliwa kwa kutumia shanga zilizotungwa pamoja kwa mpangilio maalum. Shanga hizo ndio zaitwa tasbihi/tasbini kutokana na jina tas beans. Sasa kingereza kikarahisishwa tu na kusema tasbihi/tasbini. Sala ndio rozari kifaa kitumikacho ni tass beans. Waweza sali rozari bila kuwa na tasbin aidha kwa kuhesabu vidole n.k. siku hizi mbegu hizo hazipatikani tena na watu wamekuwa wakiyumia vitu mbalimbali kutengeneza muundo ule ule wa tasbini. I hope umeelewa
 
Back
Top Bottom