Nini solution ya hili? Kudumu kwenye ndoa

Nini solution ya hili? Kudumu kwenye ndoa

he nguruwe tena..!!
ha ha ha inaonyesha umezila ndoa ww.
vipi yalikukuta nini..?
Mapenzini sikuhizi kumekuwa kama ukoo wa Kambare, Hajulikani Baba Nani wala Mama nani, Woote wana ndevu
 
Mapenzini sikuhizi kumekuwa kama ukoo wa Kambare, Hajulikani Baba Nani wala Mama nani, Woote wana ndevu
ha ha ha..
tuishi kama yalivyo au unaonaje
 
nini solution ya hili..?
Inategemea mtu na mtu. Huwezi kupata solution moja kwa watu wote. Ndio maana wakati wengine ndoa zao zinadumu miezi miwili wenzao miaka kumi na bado wanaendelea, kizazi hiki hiki.
 
Mwanaume ndiyo kichwa cha familia (imeandikwa hivyo kwenye biblia), wanawake wa sasa hawataki kufuata maelekezo toka kwa waume zao. Wanataka wao ndiyo watoe maamuzi kwenye familia. Na mwanamke akiwa kichwa kwenye familia mambo huenda kombo. Huu ni uzoefu wa miaka 6 kwenye ndoa. Ukioa au kuolewa jitahidini muwe mnaendana ki tabia, msiangalie muonekano wa nje kwa sababu kwenye ndoa uhalisia huonekana kwa uwiano wa tabia zenu
Msisahau pia wanawake ni binadamu..
Biblia imeongea very clear Mwanaume ni kichwa cha familia lakini heshima tu ndo inamfanya awe kichwa cha familia?
Endapo mume anashindwa kuisimamia familia yake,kuheshimu ndoa yake,kumthamini na kumjali mke wake pamoja na watoto wake bado hiyo familia itasimama?
Kichwa cha familia ni wewe kusimamia familia yako kwa kuilinda katika maombi na kuiongoza ili iwe imara..
 
Msisahau pia wanawake ni binadamu..
Biblia imeongea very clear Mwanaume ni kichwa cha familia lakini heshima tu ndo inamfanya awe kichwa cha familia?
Endapo mume anashindwa kuisimamia familia yake,kuheshimu ndoa yake,kumthamini na kumjali mke wake pamoja na watoto wake bado hiyo familia itasimama?
Kichwa cha familia ni wewe kusimamia familia yako kwa kuilinda katika maombi na kuiongoza ili iwe imara..
Ubarikiwe mnoooooo
 
Ndoa nyingi kwa sasa zimejaa usaliti..
Wanaume wengi wameona kuchepuka ni fashion na wanawake nao wakishindwa kuvumilia kusalitiwa nao hulipiza kisasi..
Vitu hivi hupelekea kuvunjika kwa ndoa nyingi sana..
Kama kila mtu akijua ndoa ni wito na kila unayepewa kuwa mwenza wako si mkamilifu ana mapungufu yake..utambeba kwa nyakati zote kwa maombi..
Hofu ya Mungu ni muhimu sana kwenye ndoa..
Vishawishi ni vingi mno..
Ila once u know ua committed not only to God's vows but also to ua wife/hubby nothing can tempt u..
 
yapo mengi sana yanayochangia ndoa zetu za siku hizi zisidumu.

1.KUANZA NGONO MAPEMA. vijana wa siku hizi tunaanza ngono mapema hivyo kutokana na kujua radha mbali mbali za sehemu ya kati ya mwili wa binaadam tunajikuta tukishindwa kuendelea na mahusiano baada ya kugundua radha ya mke ilikuwa tofauti na yule aliepita.

2.UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME. hii inatuhusu sisi wanaume kutokana na mabinti kuwahi kuanza ngono mapema, ata kwenye kumkuna inahitajika nguvu ya ziada ila ukimpapasa papasa matokeo yake ni kuachika au mwanaume kuachwa.

3.WANAWAKE KUTOWASIKILIZA WAUME ZAO. kutokana na utandawazi haswa hii aki sawa ya kupata elimu, wanawake wengi wanajikuta wameelimika na kuzijua haki zao za kimsingi na kusahau kuwa katika mahusiano ni haki ya mume kuheshimiwa na mke. hivyo wanawake wengi wanasahau haki hiyo ya mume kutokana na wao kuwa na elimu matokeo yake ni ndoa kuvunjia bibi zetu walimudu kudumu katika ndoa maana wao kinabibi walifundishwa kuwatumikia wanaume. ila sio kinadada wa siku hizi

4.TAMAA ZA NGONO, kutokanA na utandawazi na kukithiri kwa mapicha ya ngono mitandaoni vijana wengi tumejikuta tukikosa uvumilivu wa kingono na kujikuta tunasahau wake zetu na kufanya tendo na wanawake wengine ili tu kumaliza tamaa za kingono zinazotukaba pengine ni offisi. mwisho wa siku ni ndo zinavunjika baada ya mwanamke/mwanaume kugundua kuwa mwenzie ana mpango wa kado.....yapo mengi sana ila baadae nitarudi kuendelea kutililika
Umesahau na mke anatakiwa kuheshimiwa
 
Msisahau pia wanawake ni binadamu..
Biblia imeongea very clear Mwanaume ni kichwa cha familia lakini heshima tu ndo inamfanya awe kichwa cha familia?
Endapo mume anashindwa kuisimamia familia yake,kuheshimu ndoa yake,kumthamini na kumjali mke wake pamoja na watoto wake bado hiyo familia itasimama?
Kichwa cha familia ni wewe kusimamia familia yako kwa kuilinda katika maombi na kuiongoza ili iwe imara..
Umeongea jambo zuri sana
 
-Kupendana
-kuamınıana
-kuvumılıana
-kuheshımıana

Hıyo ndıo mısıngı mıkuu mınne ınayojenga ndoa ımara
 
Wanawake wa generation yetu wako exposed mno, may be more than they should be. Tupo sawa karibu kila kitu kasoro maumbile tu

Wanaume pia kuna tatizo la immaturity. Mtu anaoa akiwa na expectations nyingi sana kutoka kwa mwanamke kama kwenye muvi vile. Ndio maana tunasikia wengine wananuna, wengine wanaamua kuzichapa na wake zao... Immaturity
 
Wazee wetu hawakuwa na simu,ikifika usiku ni yeye na mkewe tu,sasa siku hizi usiku na smartphone lazima ugomvi utokee
 
Msisahau pia wanawake ni binadamu..
Biblia imeongea very clear Mwanaume ni kichwa cha familia lakini heshima tu ndo inamfanya awe kichwa cha familia?
Endapo mume anashindwa kuisimamia familia yake,kuheshimu ndoa yake,kumthamini na kumjali mke wake pamoja na watoto wake bado hiyo familia itasimama?
Kichwa cha familia ni wewe kusimamia familia yako kwa kuilinda katika maombi na kuiongoza ili iwe imara..
Ni hivi, unakuta mwanaume anajitoa kwa kila kitu ili familia yake i sustain lakini mwanamke anakua kikwazo. Mfano mwanaume anamhudumia mke wake kwa kila kitu na watoto pia, halafu unasikia mwanamke anatembea mchunga ng'ombe au muuza mkaa ambaye huwapitishia mkaa hapo nyumbani. Hapa inakuaje? Au utasiki kila siku nimechoka nimechoka, unamnunulia gari la kuendea kazini, housegirl yupo na kazi zingine zote unampunguzia bado kila siku anasema amechoka kufanya sex! Hapa kwa wanaume waliowengi hutafuta nyumba ndogo ili asikusunbue kila siku. Utashangaa wiki mbili kimya!
 
Wazee wetu hawakuwa na simu,ikifika usiku ni yeye na mkewe tu,sasa siku hizi usiku na smartphone lazima ugomvi utokee
Duh! Kumbe zamani ilikuwa ni patashika nguo kuchanika, ndo maana sahivi kuna high population...
 
Back
Top Bottom