Nini sababu ya mwanaume kumuogopa mwanamke?

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,255
2,000
Nimdwahi kuwaona wanaume wengi wenye mabavu (wababe) wenye fedha wanaume wenye taaluma za (kibabe) mfano wanajeshi tena komandoo, wezi watumia silaha nzito, nimewahi kusikia madikteta mfano kiongozi wa nazi bwana Hitler wababe wa ngumi za ulingoni kama Mike Iron, wababe kama Iddi Amin, wanamuziki, wanamichezo nk.

Hivi ni kitu gani kinachofanya wanaume tuwe na utii/woga wa kufyata mkia kwa wanawake?

Naomba nipate walau majibu pengine ni asili au tunaogopa kunyimwa...sijui ni kitu gani, mjeda, jambazi, Bosi wa benki, mfanyabiashara mkubwa nk.

Ukifika nyumbani kila kitu ni hewala.

Nini sababu?
 

Attachments

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,659
2,000
Nimdwahi kuwaona wanaume wengi wenye mabavu (wababe) wenye fedha...wanaume wenye taaluma za (kibabe) mfano wanajeshi tena komandoo...wezi watumia silaha nzito...nimewahi kusikia madikteta mfano kiongozi wa NAZI bwana Hitler...wababe wa ngumi za ulingoni kama Mike Iron...wababe kama Iddi Amin...wanamuziki ....wanamichezo nk...
Ni mawili ama unanogesha stori au wewe ni muongo.
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
41,917
2,000
Ubabe wa kimwili ni tofauti na ubabe wa kiroho...

Wanaume tuna ubabe wa kimwili... Wanawake wana ubabe wa kiroho... Akiamua kukumiza moyo utaomba ardhi ipasuke.. Kila ukimuona unabadilisha njia.. Au unashikwa na kigugumizi... Ndiyo pale unakuta dume linalia kama toto dogo..
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,372
2,000
Sasa wewe na mbavu zako nene mwili kibanda ukifika kwa mkeo si unaomba? Inabidi uwe mdogo ka piritoni maana ukitumia ubabe umebaka...!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom