Nini sababu ya kuogopana kati ya Ke/Me?

Nini sababu ya kuogopana kati ya Ke/Me?

Hizi sim zimeharibu kabisa ujasiri wa vijana wa kiume.
Nakumbuka kipindi cha ujana wangu nilikua nikitumia barua na tena nikiwa nimeichora picha ya moyo na picha ya mshale ikiwa ni ishara ya maumivu niliyo nayo juu yake.
Wakati ule ilikua kuzoza ni rahisi na maridadi kuliko siku hizi za vijana wa .com
 
mtu mnaonana karibu kila siku tena hata ni workmate sasa uombe namba ya nini...?
kama unataka kuanzisha mahusiano ya kimapenzi ni bora uanze kwa kukutana naye face to face, mwambie then ndio mambo ya namba yafuate baadaye...

Hiyo ndo yenyewe kwa mtu unayejitambua na mwenye dhamira ya kweli.... Hata mimi nilifanya hivyo. Next few days it was ok... The bush on fire!!!!!
 
Mm wananiita nina dharau, ila ukweli ni kwamba simu yangu yangu imejaa, laini zote zmejaa zinagoma kusave namba mpya. Nikiomba namba kwa mtu itanibidi nitafute namba ya kufuta kwenye orodha, so naboreka sana. Naona bora mtu aniombe nimpe yangu alafu yeye nisimsevu
 
Shida ni kuogopa kula za uso,unaeza ukaenda live ukaaibika af ikawa msala!

Ndio maana Gobe alikuja kuomba ushauri hapa jf, maana anakwambia akikaa na hawa akina atoto mwili wote unaloa jasho na hofu kibao, sasa akifanyiwa ngumu si atahama mtaa kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Hiyo ndo yenyewe kwa mtu unayejitambua na mwenye dhamira ya kweli.... Hata mimi nilifanya hivyo. Next few days it was ok... The bush on fire!!!!!

safi mkuu...unajua mtu akiishamweleza dhamira yako hata ukiomba namba huwezi kuwa na wasiwasi wa kukataliwa maana tayari anajua umeiomba kwa ajili ya nini.
 
Back
Top Bottom