Nini sababu ya kuogopana kati ya Ke/Me?

Nini sababu ya kuogopana kati ya Ke/Me?

Hahah swali juu ya swali! Hujanijibu ndio maana unaogopaga kuomba namba coz unajua kuna ki2 nyuma ya ombi hilo si bure kwan uogope akati ni mmezoeana?
Me too am asking that question!
 
Last edited by a moderator:
Hahahaha october 25 kuna watakaozimia kama sio kurest in peace...



Si bora uwe rejected na mtu mmoja au wawili
umewahi fikiria pains za yeyote atakae kuwa rejected October 25?
some rejection huwezi recover forever.....utakufa unasononeka...
 
Hili kwa sehemu kubwa linatokana na mfumo mbovu wa serikali ya ccm,

Pili ni kutokuzoeana.
 
Back
Top Bottom