Konda wa bodaboda
JF-Expert Member
- Jul 18, 2014
- 7,981
- 4,174
mtu mnaonana karibu kila siku tena hata ni workmate sasa uombe namba ya nini...?
kama unataka kuanzisha mahusiano ya kimapenzi ni bora uanze kwa kukutana naye face to face, mwambie then ndio mambo ya namba yafuate baadaye...
Duuh..Afadhali..phonebook yangu itapendeza...Ntaku-pm mpendwa
Rejection is painful...
Huu uzi ndio wa kupatia number sasa. Hata ukitoswa unazuga ulikuwa unatania.
Kwa mfano;BADILI TABIA hebu naomba number yako mpendwa. Kuna katabia ninako na sipendezwi nako. Nahitaji msaada wako.
Ulininyima
Mi siogopi kuomba wala
it is fursa day, nakupa mpendwa :A S shade:Umeniwahi mpendwa. Yaani huwa napenda comments zako kweli. Na wewe unitumie number.
Rejection is painful...
Kuna mmoja mdada humuhumu,tulipeana namba hadi kufikia kukutana face to face,baadae akachange namba hadu leo simpati tenaaaaa,mara ya mwisho alisema anatumia namba yake ya mtandao wa mzee mwalubandu.
Mbona husband unaonana nae mara kwa mara lakini namba yake unayo?
hatuogopi,kwa mfano mimi naanza kuomba namba yako,tuwasiliane halafu tunaonana,Na mimi niwaulize wanaume kwanin huwa mnapendaga kuom<script id="gpt-impl-0.8049914631084499" src="http://partner.googleadservices.com/gpt/pubads_impl_73.js"></script>ba hizo namba ovyo wakat mnaonana mara kwa mara? Tuanze kwa nyinyi waombaji kwanza.
Rejection is painful...