Nini maudhui hasa ndani ya Lady Jaydee Diary?


Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Wana Jamvi habari za asubuhi.
Leo katika jamvi letu hili nimeonelea tuongelee na kuchambua kwa undani maudhui yaliyoonekana katika kipindi kipya cha Lady Jaydee Diary hapo jana katika kituo cha channel 5. Mara nyingi kwa watu wanopenda kufuatilia documentaries zinazoelezea maisha ya watu mbali mbali, huwa aidha, mhusika mwenyewe au msimamizi wa kipindi hicho hujitahidi kuingia kwa undani wa kueleza mwanzo-mwisho wa mtu au kitu husika.
Katika kipindi cha mwanamuziki wetu huyo, binafsi baada ya kukiangalia kwa kina, kilichojidhihilisha ndani yake ni kutengeneza uonekano wake mbele ya kamera kuliko kueleza ni kitu gani amekifanya/kupitia ili jamii iweze kujifunza toka kwake na waweze kufika pale alipo au kufanikiwa kama yeye. Nina imani kwa yule aliyebahatika kukiona hicho hapo jana anaweza kusaidia kutoa mchango wake wa mawazo ili mara nyingine mhusika ajue ni mapungufu yepi yaliyojitokeza katika documentary yake.
Nawasilisha jamvini.
 
M

Magano

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
18
Points
0
M

Magano

Member
Joined Nov 19, 2012
18 0
Yeye mwenyewe alisema anataka watu wamfahamu zaidi,hivyo endelea kukifuatiia kuangalia picha zake labda kuna kitu utajifunza toka kwake na kumuelewa zaidi.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,083
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,083 2,000
Endelea kumfuatilia, huo ni mwanzo na kama una comment za kujenga unaweza kumpata kwenye Blog yake ladyjaydee.blogspot.com
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,849
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,849 2,000
Yeye mwenyewe alisema anataka watu wamfahamu zaidi,hivyo endelea kukifuatiia kuangalia picha zake labda kuna kitu utajifunza toka kwake na kumuelewa zaidi.
Wamfahamu vizr tena!?kwenye wimbo wake wa 'siku hazigandi',alisema,'kunijua sana undani siwapi tena nafasi'
....wasanii wabongo banaaaa
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Sijakiona miye kwani kinarudiwa lini?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,902
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,902 2,000
Wanajaribu kufanya reality show kama zile za kina kim kardasian.
Chid benz alijaribu kufanya chake ila kila siku alikua anaamka geto kwake na kupitia dukani kununua sigara, akitoka hapo anaenda studio anarekodi nyimbo moja anatoka studio anapita bar anakunywa viroba kadhaa, anatoka bar anaenda maskani anapiga story na washkaji zake anatoka hapo anaenda kufanya shopping ya t.shirt moja anarudi kwake na kipindi kinaisha.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,496
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,496 2,000
Namuheshimu sana Judith Wambura Habash kwa bidii yake,amefanya vizuri kuwa na kipindi chake lakini hajaanza vizuri kwakweli. Nadhani maudhui ya kipindi ni mambo halisi lakini sehemu kubwa wanaigiza kuliko uhalisia,mfano pale alipokuwa anamuamsha Habash namna jamaa alivyokuwa anaamshwa na jinsi alivyokuwa anaitika ni full maigizo.

Nafikiri wajifunze zaidi namna ya kutengeneza vipindi halisi na ikibidi kwa kutega kamera sehemu husika bila kujulishwa (isiwe kwenye mambo private sana labda wapende).

Asiwe kama mtu aliyejiandaa kurekodiwa hasa akitaka kutuonyesha uhalisia mfano Habash alivyokuwa amevaa akiwa amelala kwa mazingira ya Dar hata kama unatumia A/C huwezi kulala na nguo namna ile (labda!)

Anyway,inawezekana anachofanya ndivyo anavyotaka lakini awe yeye zaidi na watu wa kamera wawe wanamvizia kwenye matukio ambayo hayajapangwa pia!
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Points
1,195
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 1,195
Hivi huyo bibi ana watoto wangapi? grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr wajukuu wangapi? umri wake vip?:shut-mouth:
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Ndo uendelee kuangalia kipindi labda utajua.

Kinaonyeshwa channel gani @all?
Hivi huyo bibi ana watoto wangapi? grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr wajukuu wangapi? umri wake vip?:shut-mouth:
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
kwa kifupi hakijanifutia kabisa camera inashake hadi nasikia kizungu zungu af sio reality kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,284,779
Members 494,236
Posts 30,839,573
Top