Nini madhara ya kuoa mwanamke anayekuzidi umri?

Nini madhara ya kuoa mwanamke anayekuzidi umri?

Atakuwa sio ubavu wako ni mke wa mtu huyo
 
Wakuu salaam,

Naomba ushauri wenu wa hali na mali kabla ya kuingia kwenye hii singeli (ndoa), mwanamke niliye naye ni ana umri mkubwa kidogo kuliko mimi, na nipo mbioni kutangaza ndoa.

Noamba ushauri je kuna madhara yoyote nitakumbana nayo kwa kuoa mwanamke aliyenizid umri.

ASANTE.
Jiandae kuwa treated kama mtoto eg. Kukemewakemewa, kuelekezwa fanya hiki hata kama unajua.
 
Wakuu salaam,

Naomba ushauri wenu wa hali na mali kabla ya kuingia kwenye hii singeli (ndoa), mwanamke niliye naye ni ana umri mkubwa kidogo kuliko mimi, na nipo mbioni kutangaza ndoa.

Noamba ushauri je kuna madhara yoyote nitakumbana nayo kwa kuoa mwanamke aliyenizid umri.

ASANTE.
Jiandae kuwa treated kama mtoto eg. Kukemewakemewa, kuelekezwa fanya hiki hata kama unajua
 
Yote hayo Jamani ya nini,kikubwa ktk ndoa ni upendo na amani maelewano,heshima uti basi.Unajua kama unamapenzi ya dhati umri sio tatizo hata kama atazeeka akuache moyoni mwako utamwino usichana,kwahiyo mwanamke yoyote kwa mwanaume hana tofauti na mtoto mdogo.
 
ninikute tuu ushapata menopause alafu nilale najichua akati vibinti vibichi vipo full kitaa
 
Hakuna madhara kwa anayetaka MKE WA KWL.. lakini kwa anyetaka MKE WA SHOW OFF... ni ngumu...wanawake wanawahi KUZEEKA..sasa kuna MUDA itajiona kama UNA DATE NA SHANGAZI yako..ndy maana ni vyema mwanamke umzidi tena hta miaka KUMI...
 
Wakuu salaam,

Naomba ushauri wenu wa hali na mali kabla ya kuingia kwenye hii singeli (ndoa), mwanamke niliye naye ni ana umri mkubwa kidogo kuliko mimi, na nipo mbioni kutangaza ndoa.

Noamba ushauri je kuna madhara yoyote nitakumbana nayo kwa kuoa mwanamke aliyenizid umri.

ASANTE.
Mnapishana umri kiasi gani mkuu, mi namzidi mume wangu miaka miwili tuna miaka tisa katika ndoa yetu, kama ni kugombana tunagombana kama wana ndoa wengine, na tunaheshimiana na kulea watoto wetu pamoja. Ni baba mwema sana kwa watoto na ni mume mwema kwangu, japo namzidi miaka miwili, hahha.
 
Bwana wee haya mambo sio constant kama PIE = 22/7
Mwanamke ata akikuzidi miaka 10, kama anajitambua na kuijua nafasi yake kama mwanamke kwako mtaishi safi tu.
Kama ukililamba galasa ata kama huyo mwanamke umemzidi miaka 20 ndoa utaiona chungu tu.
Swala ni kuomba Mungu kwa imani yako upate mke mwema na mwelevu,
 
Mnapishana umri kiasi gani mkuu, mi namzidi mume wangu miaka miwili tuna miaka tisa katika ndoa yetu, kama ni kugombana tunagombana kama wana ndoa wengine, na tunaheshimiana na kulea watoto wetu pamoja. Ni baba mwema sana kwa watoto na ni mume mwema kwangu, japo namzidi miaka miwili, hahha.

Asante sana, wewe ni poa sana, umri ni kigezo kama ukiamua kiwe kizibgiti chako, inaweza kukuathiri kupata alie bora ukaambulia majanga kisa hajakuzidi.

Well said!
 
Menopause ni kutoweza ku conceive au kutokwa na hamu ya kusuguana!?? I think watu wana changanya hii kitu. Embu niangaze hapo mtaalam
Menopause ni stage ya ukuaji kwa mwanamke, kawaida inatokea kuanzia miaka 45-55 lakini miaka ya leo wanawake wengi huingia menopause kabla hawajafika 40.

Katika menopause oestrogen za mwanamke hupungua na kukoma kuzalishwa. Hormones za oestrogen ndizo humwezesha mwanamke kutunga mimba na kuzaa.
 
Menopause ni stage ya ukuaji kwa mwanamke, kawaida inatokea kuanzia miaka 45-55 lakini miaka ya leo wanawake wengi kuingia menopause kabla hawajafika 40.

Katika menopause oestrogen za mwanamke hupungua na kukoma kuzalishwa.

Kwahiyo mwanamke hawezi kuwa na hamu tena ya mapenzi!?
 
Back
Top Bottom