Nini madhara ya kuoa mwanamke anayekuzidi umri?

Nini madhara ya kuoa mwanamke anayekuzidi umri?

Kupungua kwa hormones za oestrogen kunaleta mabadiliko kwa mwanamke, hamu ya kufanya mapenzi hupungua lakini hii si kwa wote.

Je kuna vyakula labda vya kuchochea kidogo au Synthetic hormones zinazoweza kutumika kumsahidia huyu mtu apate hamu?
 
Matunda yaliyokaushwa kama tende, zabibu, apricots yanasaidia. Health shops wana well woman vitamins na pia tafuta ushauri wa daktari.

Basi sawa, ngoja nikawe balozi.

J/mosi nzuri kwako [emoji41][emoji851]
 
Wakuu salaam,

Naomba ushauri wenu wa hali na mali kabla ya kuingia kwenye hii singeli (ndoa), mwanamke niliye naye ni ana umri mkubwa kidogo kuliko mimi, na nipo mbioni kutangaza ndoa.

Noamba ushauri je kuna madhara yoyote nitakumbana nayo kwa kuoa mwanamke aliyenizid umri.

ASANTE.
Cha msingi matunzo tu ili asizeeke upesi,
 
Wakuu salaam,

Naomba ushauri wenu wa hali na mali kabla ya kuingia kwenye hii singeli (ndoa), mwanamke niliye naye ni ana umri mkubwa kidogo kuliko mimi, na nipo mbioni kutangaza ndoa.

Noamba ushauri je kuna madhara yoyote nitakumbana nayo kwa kuoa mwanamke aliyenizid umri.

ASANTE.
Hakuna matata,jitulize kama kasuku, ulichopata kinakutosha, kama amenona usimuache, wanazo tamu usipime.
 
Changamoto ni umri amenizdi, kipato amenizid, Elim amenizid. Sema anayo heshima, ni mtiifu, na mshauri mzuri, ana akili ya maisha na anajua mipango. Kiukweli ni kama msaidiz wangu kama Eva kwa Adamu pale bustanini EDEN
We unaolewa sasa anakuzidi vyote hivyo kah!
 
Mwanamke mtu mzima hasa hawa 35+ sio siri ni watamu sana hasa ukikutana na aliyefundwa unyagoni utaenjoy sana..wanaheshima na wqnapenda kweli ila tatizo kuna wakati anataka akupelekeshe atakavyo..kitu ambacho mtoto wakiume hutakiwi kukiruhusu..age is just a number play a role as man
 
Wakuu salaam,

Naomba ushauri wenu wa hali na mali kabla ya kuingia kwenye hii singeli (ndoa), mwanamke niliye naye ni ana umri mkubwa kidogo kuliko mimi, na nipo mbioni kutangaza ndoa.

Noamba ushauri je kuna madhara yoyote nitakumbana nayo kwa kuoa mwanamke aliyenizid umri.

ASANTE.
Hakuna madhara kaka kikubwa awe na nidhamu ya kutambua kuwa wewe ni mume wake. Akuheshimu na afanye wajibu wake bila kumlazimisha. Na muwe mnapendana kwa kigezo cha mapenzi na si mambo mengine km Mali nk. Tena wanakuwaga wazuri ukimpata mwenyewe haswaa maana mnapelekana kiutu uzima.
 
1. Anaweza akijisahau kuwa anaongea na mumewe, akakwambia mfano: hembu nyamaza!
2. Ndugu watasema sana hasa kama kipato chake ni kidogo.
3. Una nia ya kujenga familia? Umri wake bado ni wa kuweza kupata mtoto?
4. Mambo mengi atakayo yasikia juu yako atadharau kwakuwa ameshampitia mengi kimaisha.
5. All the best.
MI ndio maana bado nasubiria jamaa ateleze nikudake.
 
Menopause ni stage ya ukuaji kwa mwanamke, kawaida inatokea kuanzia miaka 45-55 lakini miaka ya leo wanawake wengi huingia menopause kabla hawajafika 40.

Katika menopause oestrogen za mwanamke hupungua na kukoma kuzalishwa. Hormones za oestrogen ndizo humwezesha mwanamke kutunga mimba na kuzaa.
So that means it has nothing to do with sex life ya wana ndoa? ko kusuguana kama kawa? au sijaelewa dada! sky éclat
 
L
Kupungua kwa hormones za oestrogen kunaleta mabadiliko kwa mwanamke, hamu ya kufanya mapenzi hupungua lakini hii si kwa wote.
Lakini pia patika hizo 40s wanaume nao ndio wanapitia kipindi cha men crisis years ambacho ni kati ya miaka 40-50...naona kama mke nae akianza monopose kipindi hiki inakua ngoma droo Maana mwanaume akiwa na tensions za kazi, financial pressure katika familia, basi nayeye anajikuta muda mwingi anajaribu ku sort out hizi professional problems, less time with family or sex. Nawaza tu!
 
Back
Top Bottom