Nini maana ya hii picha?


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135

Hapo Jk na Mama Salma wote kwa pamoja wakiwa wameshikana mikono simultaneously
na Mgombea Urais wa TLP,Mr Muttamwega wakiwa msibani....
toa maoni yako
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
:rip:
 
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2009
Messages
303
Likes
0
Points
0
GAMBLER

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2009
303 0 0
hapa kwa kweli kunahitajika uchunguzi wa kina
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,898
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,898 280
kawaida tu upinzani sio kwamba mkikutana mnapotezeana, upinzani ni jukwaani tu mbona hata Maalim Seif alimkumbatia Shein juzi
 
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
17
Points
35
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 17 35
Kikwete kama vile anamuambia mama "Huyu jamaa eti naye alikuwemo kwenye mbio za kuwania urais"
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
.......Bounjuu Madame Salma....!!!!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
View attachment 16185
Hapo Jk na Mama Salma wote kwa pamoja wakiwa wameshikana mikono simultaneously
na Mgombea Urais wa TLP,Mr Muttamwega wakiwa msibani....
toa maoni yako
Walikuwa wanamshukuru kwa kupunguza nguvu ya Padri Slaa
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
kawaida tu upinzani sio kwamba mkikutana mnapotezeana, upinzani ni jukwaani tu mbona hata Maalim Seif alimkumbatia Shein juzi
Na hapa umetusaidia kupigilia mstari suala lilelie la ndoa za siri siri za CCM na CUF na sasa CCM na TLP.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Walikuwa wanamshukuru kwa kupunguza nguvu ya Padri Slaa
Duh inaonyesha shehe JK Mjaidina wa kiislam anavyoshangilia ushindi!!!
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
attachment.php?attachmentid=16185&d=1288842417


Huu ndio uungwana mnapambana jukwaani halafu mkikutana nje ya jukwaa mnakuwa marafiki
 
G

grandpa

Senior Member
Joined
Aug 24, 2008
Messages
185
Likes
1
Points
35
G

grandpa

Senior Member
Joined Aug 24, 2008
185 1 35
JK anamwambia Salma amwonyesha jamaa kampeni ya shuka kwa shuka inavyofanyika kivitendo!
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Ukweli ni kuwa JK anamwambia Mamaaa hivi....."Mama Ridhiwan huyu anaitwa Mutamwega Batt anataka kutuondoa pale Ikulu"..... Halafu jamaa anamuangalia kwa usongo huyu mama kama vile anamwambia .."Yaani unamfanyia kampeni mumeo... haya tutaona"
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
kawaida tu upinzani sio kwamba mkikutana mnapotezeana, upinzani ni jukwaani tu mbona hata Maalim Seif alimkumbatia Shein juzi
Kwani walipokumbatiana sio jukwaani i.e. uwanja wa siasa? Au walikutana marikiti?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Ukweli ni kuwa JK anamwambia Mamaaa hivi....."Mama Ridhiwan huyu anaitwa Mutamwega Batt anataka kutuondoa pale Ikulu"..... Halafu jamaa anamuangalia kwa usongo huyu mama kama vile anamwambia .."Yaani unamfanyia kampeni mumeo... haya tutaona"
Salma hajamzaa RizOne!
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Walikuwa wanamshukuru kwa kupunguza nguvu ya Padri Slaa
Hapo umenena comrade, haswa anamwambia mkewe huyu ndiye pandikizi wetu toka TLP!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,158