Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Wana MAGAMBA ndiyo walionza kuchombeza hili eti ili watu wawachukie CHADEMA hiyo ni mbinu chafu Kama Ike CCM waliitumia kwenye Hijab Igunga kujifanya na kuwatumia Bakwata Kama Toilet-paper baadaye kuwatupa.
 
Hii dunia kila unachofanya sasa ni free mason,hv Mungu kaacha ulimwengu utawaliwe na shetani namna hii..lol!!

Hapa ndipo napata wakati mgumu kuelewa, labda Mungu kaamua Mbinguni wasiende watu wengi! Napata shida sana ningeomba viongozi wa dini watusaidie ktk hili maana watapata mavuno kiduuuchu, kwani naamini Mungu ametuchoka ameamua kutuachia ibilisi atumalize! Pls God usiniache nikasambaratishwa pamoja na mafisadi maana nitakuwa nimeonewa sana! Sijafaidi duniani na Peponi nikakose? Nitakuwa mwenye bahati mbaya sana mimi.
 
Pls God usiniache nikasambaratishwa pamoja na mafisadi maana nitakuwa nimeonewa sana!
-Ongeza jitihada za kufanya maombi/ibada na kumtukuza MWENYEZI MUNGU (Muumba wa mbingu na ardi na vyote vilivyomo) hakika yeye ni msikivu kwa waja wake.

-Kuwa na subira wala usikate tamaa kwa ukakimbilia kwa waganga na manabii wa uongo kwani kwa hakika njia inayoongoza katika uzima/peponi ni nyembamba na yenye mitihani mingi.

Rejea katika Injili/Biblia (Matayo 7:15)
7:7 "Ombeni, nanyi mtapewa; tafuteni, nanyi mtapata; bisheni, nanyi mtafunguliwa.

7:8 Maana, aombaye hupewa, atafutaye hupata, na abishaye hufunguliwa.

7:9 Je, kuna yeyote miongoni mwenu ambaye mtoto wake akimwomba mkate, atampa jiwe?

7:10 Au je, akimwomba samaki, atampa nyoka?

7:11 Kama basi ninyi, ingawa ni waovu, mwajua kuwapa watoto wenu vitu vizuri, hakika Baba yenu wa mbinguni atafanya zaidi: atawapa mema wale wanaomwomba.

7:12 "Watendeeni wengine yale mnayotaka wao wawatendee ninyi. Hii ndiyo maana ya Sheria ya Mose na mafundisho ya manabii.

7:13 "Ingieni kwa kupitia mlango mwembamba. Kwa maana njia inayoongoza kwenye maangamizi ni pana, na mlango wa kuingilia humo ni mpana; waendao njia hiyo ni wengi.

7:14 Lakini njia inayoongoza kwenye uzima ni nyembamba, na mlango wa kuingilia humo ni mwembamba; ni watu wachache tu wanaoweza kuigundua njia hiyo.
 
Kundi la vijana waliomkamata na kumuua Ghadafi walishangilia kwa kunyosha vidole viwili juu kama alivyonyooshewa Wassira na vijana wa CDM Igunga.

TvwEpHHWhNzAIcgAAAABJRU5ErkJggg==

Walichokuwa wanaongea ukitafsiri kwa kiswahili ni pipoooooz pawa. Yanki mwenye blue sharobaro ndia aliyemaliza ubishi...
Magamba mnapata somo gani hapo?
 
Gaddafi's humiliation did not end there. Angry crowds took off their shoes to batter his dead face with the soles - a dire Arab insult.
 
Kundi la vijana waliomkamata na kumuua Ghadafi walishangilia kwa kunyosha vidole viwili juu kama alivyonyooshewa Wassira na vijana wa CDM Igunga.

LWYQbYX9YyVCxRFIpk

Walichokuwa wanaongea ukitafsiri kwa kiswahili ni pipoooooz pawa. Yanki mwenye blue sharobaro ndia aliyemaliza ubishi...
Magamba mnapata somo gani hapo?
Hebu rudia maandishi ya bluu kwa kingereza alafu kwa kiswahili tukupime kama wewe ni mtanzania inaonekana kweli wewe ni mwarabu. CDMA kazi mnayo kama hawa ndo mmewatuma kuja humu JF.
 
Hebu rudia maandishi ya bluu kwa kingereza alafu kwa kiswahili tukupime kama wewe ni mtanzania inaonekana kweli wewe ni mwarabu. CDMA kazi mnayo kama hawa ndo mmewatuma kuja humu JF.

wewe ni mwehu!
 
Mkuu hiyo ni international sign ya "peace"= Amani na "victory"= Ushindi.
 
hiyo sio alama ya CDM ila CDM huitumia tu ka ishra yao,iala always peoples power
 
Ndugu wana jamvi sina ugomvi na chama hiki cha siasa wala bendera yao ya chama. Bali naomba mwenye ufahamu wa kutosha juu ya alama zilizopo kwenye bendera anijuze vile vidole viwili vinamaanisha nini?
 
Ndugu wana jamvi sina ugomvi na chama hiki cha siasa wala bendera yao ya chama. Bali naomba mwenye ufahamu wa kutosha juu ya alama zilizopo kwenye bendera anijuze vile vidole viwili vinamaanisha nini?

Vidole viwili ni alama ya ushindi, yaani V =VICTORY.
 
Vidole viwili ni alama ya V = Vema. "Chademaaaa ----- Vemaaa"
 
vicgood_1.jpg


This sign means victory. It is a very famous sign specially during the EDSA Revolution I in the PhillipineS V sign was used by the Marcos(former president of the Philippines) loyalist against the L sign of the opposition . Take note that the palm is facing the receiver of the sign.

f-or-v_1.jpg


Another V sign is used by English people when they are annoyed with somebody. It is a swearing sign which means the four letter word. If you go back at the first illustration you'll see the difference. The palm is facing the sender of the sign. So, you must be very careful when using V sign not to send the wrong one otherwise you will get in trouble





​
 
Back
Top Bottom