Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Ndugu zanguni,

Zifuatazo ni baadhi tu ya maana ya vidole viwi wanavyotuonyeshaga makamanda

1. Chadema ina viongozi wawili tu maisha, Mbowe na Dr

2. Chadema ina aina mbili ya wanachama, wenye chama (wa kaskazini - priority) na wafuata upepo (wa mikoa mingine- second class)

3. Dr Slaa ana kadi mbili ya chadema na ya CCM

4. Chadema itakuwa always namba mbili kwenye chaguzi

5. Chadema ni kwa ajili Mikoa miwili ya Moshi na Arusha

Maana nyingine mtanisaidia

bth_63701_108420225998779_1665208990_n.jpg

Kweli mwaka huu uvccm mmedhamiria kutekeleza ilani ya ccm... Kweli ccm ina vijana.... dah.!
 
Bange

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ndugu zanguni,

Zifuatazo ni baadhi tu ya maana ya vidole viwi wanavyotuonyeshaga makamanda
Kweli wewe ni mjinga wa karne....
Yaani pamola na umri

1. Chadema ina viongozi wawili tu maisha, Mbowe na Dr

2. Chadema ina aina mbili ya wanachama, wenye chama (wa kaskazini - priority) na wafuata upepo (wa mikoa mingine- second class)

3. Dr Slaa ana kadi mbili ya chadema na ya CCM

4. Chadema itakuwa always namba mbili kwenye chaguzi

5. Chadema ni kwa ajili Mikoa miwili ya Moshi na Arusha

Maana nyingine mtanisaidia

bth_63701_108420225998779_1665208990_n.jpg
Kweli wewe ni kilaza wa karne....
Pamoja na kupita while hujui kwamba Moshi ni wilaya na so mkoa?!
Au Kikwete ameutangaza mkoa mpya kimya kimya?
Kajipange upya
 
Ndugu zanguni,

Zifuatazo ni baadhi tu ya maana ya vidole viwi wanavyotuonyeshaga makamanda

1. Chadema ina viongozi wawili tu maisha, Mbowe na Dr

2. Chadema ina aina mbili ya wanachama, wenye chama (wa kaskazini - priority) na wafuata upepo (wa mikoa mingine- second class)

3. Dr Slaa ana kadi mbili ya chadema na ya CCM

4. Chadema itakuwa always namba mbili kwenye chaguzi

5. Chadema ni kwa ajili Mikoa miwili ya Moshi na Arusha

Maana nyingine mtanisaidia

bth_63701_108420225998779_1665208990_n.jpg
Ingekuwa akili ni kiungo cha uzazi basi hakika wewe ungekuwa huzai....
 
Ati pumba Tupu weka hoja hapa vijana wa Ufipa, babu yenu ataendelea kuzini US na mke wa mtu! Hivi ile Pete ya Nshomile si aivue maana hakumvisha babu!

Babu ulaaniwe na Mungu wa Mbinguni na ardhini! Umedhulumu nafsi ya mtu kwa kutumia fedha zako, cheo chako na wadhifa wako! Kwa kweli utapata adhabu iliyokubwa. Mungu hapendi dhuluma na kila mwenye kudhulumu yupo kwenye hasara kubwa


Mwigulu pumba tupu
 
Mnashindwa kuzungumzia maendeleo ya kinafiki yaliyoletwa na chama chenu cha kifisadi.....mmeamua kulipuka kivingine.Kweli ccm mna akili ndogo. Yaani umeleta uharo wako humu JF hata aibu huna,na bado mtahangaika mpaka ma.vi. yagonge chu.pi.Mmekalia kuzungumzia Chadema,Dr.Slaa,Mbowe nk.Kwa nini hamzungumzii sera na ilani ya ccm? Acheni thread za kijinga,kijinga na kipotoshaji zisizo na mashiko kwa jamii ya kitanzania
 
Sasa hii ni siasa au utoto?

Kweli mtu na akili zako unapost kitu kama hiki?
 
CDM tatizo lenu vijana wengi humu JF hawawezi kujenga hoja ndio maana CCM wachache sana lakini fundisho mnalioana. Tatizo kubwa wengi wao walisoma kile chuo cha Father, Dr Kitima! Full mbumbumbu
 
Matusi kwa bavicha ndiyo nyumbani kwake.

Nyani haoni.......
Kwani wewe uliyoandika hapa sio matusi?
Unafikia kutoa hukumu kuwa mtu ni mzinzi..hebu toa kibanzi jichoni mwako kwanza ndo umnyoshee kidole mwenzio.
 
Acha uwongo democracy is a Greek word na development is an English word! Hiyo maana yako kwa KICHGA? Hapo nitakuelewa maana sitakuwa na la kusema!

Maana ya vidole

viwili vya CHADEMA! Ni Demokrasia na Maendeleo!

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Ati pumba Tupu weka hoja hapa vijana wa Ufipa, babu yenu ataendelea kuzini US na mke wa mtu! Hivi ile Pete ya Nshomile si aivue maana hakumvisha babu!

Babu ulaaniwe na Mungu wa Mbinguni na ardhini! Umedhulumu nafsi ya mtu kwa kutumia fedha zako, cheo chako na wadhifa wako! Kwa kweli utapata adhabu iliyokubwa. Mungu hapendi dhuluma na kila mwenye kudhulumu yupo kwenye hasara kubwa

Wa kupata adhabu kubwa ni yule aliyeitupa jela familia nzima ya Nguza....Kisa shangingi la sinza kumekucha.... na ndo maana huwa anabinuka majukwaani
 
Acha uwongo democracy is a Greek word na development is an English word! Hiyo maana yako kwa KICHGA? Hapo nitakuelewa maana sitakuwa na la kusema!

Ficha UPUMBAVU wako wewe.. Ndo alivyokufundisha Mulugo..!? Unazidi kuwaaibisha uvccm wenzako. Futa haraka utumbo huo.
 
Ndugu zanguni,

Zifuatazo ni baadhi tu ya maana ya vidole viwi wanavyotuonyeshaga makamanda

1. Chadema ina viongozi wawili tu maisha, Mbowe na Dr

2. Chadema ina aina mbili ya wanachama, wenye chama (wa kaskazini - priority) na wafuata upepo (wa mikoa mingine- second class)

3. Dr Slaa ana kadi mbili ya chadema na ya CCM

4. Chadema itakuwa always namba mbili kwenye chaguzi

5. Chadema ni kwa ajili Mikoa miwili ya Moshi na Arusha

Maana nyingine mtanisaidia

bth_63701_108420225998779_1665208990_n.jpg

Kaka ama kweli wewe ni kubwa jinga. Hivi CDM ndio imekua ilani ya chama chetu. Mnaifedhesha sana ccm yetu kwani mmeshindwa kuja na mbinu mbadala zenye tija kupambana na CDM KWAKUELEZEA MAZURI YA CCM NA UTEKELEZAJI ILANI YETU.
 
Hivi jukwaa hili huwa halina moderators eenh...
 
1234689_577914595578003_786021851_a.jpg


Ha ha ha haaaa.......a!!
bush hebu msifie mama speaker kuwa aliongea vizuri "bbc" si unajuwa wanavyopenda sifa za kijinga,
au waambie uchumi wao karibu unaizidi "usa" ha ha ha yaani wajinga kweli, tunawainjoi ile mbaya, safari hii tuwape zawadi ya nepi kila kaya. ha ha haa
 
Back
Top Bottom