Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Ndugu zanguni,

Zifuatazo ni baadhi tu ya maana ya vidole viwi wanavyotuonyeshaga makamanda

1. Chadema ina viongozi wawili tu maisha, Mbowe na Dr

2. Chadema ina aina mbili ya wanachama, wenye chama (wa kaskazini - priority) na wafuata upepo (wa mikoa mingine- second class)

3. Dr Slaa ana kadi mbili ya chadema na ya CCM

4. Chadema itakuwa always namba mbili kwenye chaguzi

5. Chadema ni kwa ajili Mikoa miwili ya Moshi na Arusha

Maana nyingine mtanisaidia

bth_63701_108420225998779_1665208990_n.jpg

Hyo namba nne hyo mhhh.
 
Magamba mwaka huu mna kazi!! Haya kapokee buku saba ili walau watoto waende choo!!!
 
Christopher lukosi ni janga la taifa. Yaani jamaa haja recover tangia afukuzwe chadema. Unatakiwa u-move on na magamba wenzako..ushirikiane na magamba wenzako.sasa wewe kila siku ni chadema , mara dr slaa, mara mh.mbowe. utakuwa lini ndugu? Laana ya marehemu mwangosi ndio inakusumbua..tangu ule pesa za rambi rambi akili yako imewehuka, hujitambui.nakuonea huruma sana.
 
6.ni chama kinachounga mkono watu wawili wa jinsia moja kuoana.Kataa tuone!
Nalog off
 
Pia kuhusu hiyo single ya kusema dr slaa bado ana card ya ccm , Nape mwenyewe ali surrender kutokana na katiba ya ccm inavyozingumzia swala la kadi mvili.nakushauri ukasome kwa makini katiba ya ccm then hutakaa hata siku moja usrme dr slaa ana kadi 2.acha kudhalilisha ccm maana watakutimua shauri yako.laana ya mjane wa mwangosi ndio inakusumbua.unadhani kula pesa za rambi rambi ni kitu kizuri?
 
Umenikera, cjaona tuc likufahalo chini ya jua, namuomba mungu akuchagulie adhabu kwa hayo uloandika juu ya chadema.
Chochote kitachokukumba ni moja ya adhabu zako hadi uombe radhi.
 
Ndugu zanguni,

Zifuatazo ni baadhi tu ya maana ya vidole viwi wanavyotuonyeshaga
makamanda

1. Chadema ina viongozi wawili tu maisha, Mbowe na Dr

2. Chadema ina aina mbili ya wanachama, wenye chama (wa kaskazini -
priority) na wafuata upepo (wa mikoa mingine- second class)

3. Dr Slaa ana kadi mbili ya chadema na ya CCM

4. Chadema itakuwa always namba mbili kwenye chaguzi

5. Chadema ni kwa ajili Mikoa miwili ya Moshi na Arusha

Maana nyingine mtanisaidia

bth_63701_108420225998779_1665208990_n.jpg

chadema ni chama cha siasa na saccos
 
Ndio mkuu yaani they will be always the second till the end of this world.............
 
Ndugu zanguni,

Zifuatazo ni baadhi tu ya maana ya vidole viwi wanavyotuonyeshaga makamanda

1. Chadema ina viongozi wawili tu maisha, Mbowe na Dr

2. Chadema ina aina mbili ya wanachama, wenye chama (wa kaskazini - priority) na wafuata upepo (wa mikoa mingine- second class)

3. Dr Slaa ana kadi mbili ya chadema na ya CCM

4. Chadema itakuwa always namba mbili kwenye chaguzi

5. Chadema ni kwa ajili Mikoa miwili ya Moshi na Arusha

Maana nyingine mtanisaidia

bth_63701_108420225998779_1665208990_n.jpg

Sio kweli viongozi waanzlishi wa chadema ndio waliobuni alama hizo wala sio hao uliowataja, Sio kila uchaguzi CDM ni ya pili kamuulise msee wa biashara ya jumla na rejareja na yeye aliwahi kuporwa kura ashika namba ya pili. Hata visiwani kabla ya 'kuiua CUF' ilikuwa inashika namba mbili., n.k, n.k.
 
Ndugu zanguni,

Zifuatazo ni baadhi tu ya maana ya vidole viwi wanavyotuonyeshaga makamanda

1. Chadema ina viongozi wawili tu maisha, Mbowe na Dr

2. Chadema ina aina mbili ya wanachama, wenye chama (wa kaskazini - priority) na wafuata upepo (wa mikoa mingine- second class)

3. Dr Slaa ana kadi mbili ya chadema na ya CCM

4. Chadema itakuwa always namba mbili kwenye chaguzi

5. Chadema ni kwa ajili Mikoa miwili ya Moshi na Arusha

Maana nyingine mtanisaidia

bth_63701_108420225998779_1665208990_n.jpg

Lukosi hii sio hoja, navara ya watu umelipa?
 
Back
Top Bottom