Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Nini maama ya vidole viwili (The 'V' sign)?

Katika Kile kilichoonekana kuwa ni ukereketwa na Ufurukutwa wa Sheikh Farid wa Uamsho kwa Chadema kiasi cha kutumia na kuitangaza Nembo ya Chadema katika harakati zake za kuendesha maandamano na mauaji ya watu wasio na hatia na watumishi wa dola.

kitendo hicho kilichoibua maswali mengi ya wenye macho ya KUTAZAMA kwa kuwa kimebainisha mfanano uliokuwepo baina ya makundi haya mawili na mshabihiano wao halisi katika namna wanavyoendesha harakati zao,. ambapo wote wawili wanatumia maandamano kama silaha yao kuu ya kujiletea ushindi katika harakati zao,lakini pia wanajihusisha na matendo ya umwagaji damu na mauaji ya raia na watumishi wa dola., wote wawili wakipinga utawala na mamlaka.,wote wawili wakipinga na kupiga vita muungano na umoja watanzania.,wote wawili wakitumia dini kama njia ya kutimiza azma zao hizo.

Watu wamejawa na maswali ya utata kuwa je sheikh farid ni mwanachama wa chadema ama anawapakazia kwa kuwa wanafanana...? NA IPI FALSAFA NA UNDANI WA ALAMA YA VIDOLE VIWILI KAMA INAVYOTUMIKA NA VIONGOZI WA UAMSHO NA CHADEMA..?

sina hakika kama umefanya utafiti wa kutosha juu ya hichi unachokizungumza maana alama hiyo imekuwa ikitumika mahali pengi duniani so si ajabu yeye akatumia.... bado sijaona msingi wa hoja yako mkuu maana (Ufurukutwa wa Sheikh Farid wa Uamsho kwa Chadema) hapa tayari umeshatoa conclusion
 
aiseeee babaangu hiyo halama si ya chadema peke yake hata sisi chama cha umoja wa wakulima 2naitumia huku rombo
 
Hivi viislam bana!!

Aaaaaah Mkuu umekosea kuwausisha waislam wote ktk hili, tujifunze kueshimu imani za wengine, akikosea mwislam mmoja au baadhi ya kikundi/vikundi tusiwausishe na waislam wote na vile vile kwa wakristo na dini nyingine pia
 
Mnataka kusema kuwa hawa jamaa ni freemason amaa.? mi siamini hivyo..,kwa wanaojua historia ya alama hiyo wanaweza wakawaeleza ni nini hasa falsafa yake.,ni zaidi ya vile ambavyo mnavyoiona na mnavyoijadili..,ONGEZENI TAFAKARI LABDA MNAWEZA KUELEWA...!
 
Nyie ndo wajinga.Kila kitu waislam, nani kakwambia mleta mada ni muislam? Na hata kama, alichosema kina uhusiano gani na uislam?
Chuki zenu hazijifichi hata mfanyaje, nazo ndo zitakazo angamiza taifa letu.

Mnautusi na kuukejeli uislam na waislam halafu nyie ndo wakwanza kuwashutumu kuwa ni wadini na wanye chuki na wakristo.
 
nyie ndo wajinga. Kila kitu waislam, nani kakwambia mleta mada ni muislam?
Na hata kama, alichosema kina uhusiano gani na uislam?
Chuki zenu hazijifichi hata mfanyaje, nazo ndo zitakazo angamiza taifa letu.

Mnautusi na kuukejeli uislam na waislam halafu nyie ndo wakwanza kuwashutumu kuwa ni wadini na wanye chuki na wakristo.[/QUOTE] hapo kwenye red mkuu nadhani umetafsiri haraka mno....hapo ipo 50,50
 
nyie ndo wajinga.
Kila kitu waislam, nani kakwambia mleta mada ni muislam?
Na hata kama, alichosema kina uhusiano gani na uislam?
Chuki zenu hazijifichi hata mfanyaje, nazo ndo zitakazo angamiza taifa letu.

Mnautusi na kuukejeli uislam na waislam halafu nyie ndo wakwanza kuwashutumu kuwa ni wadini na wanye chuki na wakristo

Ndugu yangu, haina maana huyu aliejibu kuwa " Vinga sana hivyo" ni Mkristo. Hapana. anaweza akawa ni muuislam lakini anataka kuchochea tu mambo. Si unaona yule mtoto wa Kiislamu wa mbagala alivyokubali kutoa kurani ili ikojolewe?. Ni muisilamu huyo, lakini alikubali kufanya hivyo akiwa na nia mbaya ya kumgeuza mwenzake Nyoka. Lakini si umeona mwenzake alivyomprovu wrong?.
 
Msimlaumu saaana mtoa mada cz hapo ndo mwisho wakufikiria kwake..
KILAZA power 100
 
inashangaza xana kuona hata vijana ambao wamestaarabika kutokana na elimu waliyopata wanaendekeza udini
 
Kwa picha hii na alama ya vidole aliyoionyesha bwana huyu sijamuelewa vizuri, kuonyesha ushindi au ni ile alama ya chama chetu?


View attachment 69015
Mwache ajifanye mwanaharakati tu wakati wenzake kariakoo walichomekea kanzu zikageuka kuwa mashati.
Kama kweli mwanaharakati aanze na kujenga shule ili wenzake wengi wasome wapate elimu ya kutosha kupambana na ushindani uliopo.
 
Kwa picha hii na alama ya vidole aliyoionyesha bwana huyu sijamuelewa vizuri, kuonyesha ushindi au ni ile alama ya chama chetu?



View attachment 69015

Sheikh Farid hana sifa za kuwa MwanaCHADEMA. Anaonyesha tu ishara ya kimataifa ya VICTORY, yaani Ushindi. Hata kiongozi wa Uingereza wakati wa Vita Kuu ya Pili ya Dunia, Winston Churchill, alikuwa anasalimiana na umma kwa ishara hii.
 
Nyie ndo wajinga.Kila kitu
waislam, nani kakwambia mleta mada ni muislam? Na hata kama, alichosema
kina uhusiano gani na uislam?
Chuki zenu hazijifichi hata mfanyaje, nazo ndo zitakazo angamiza taifa
letu.

Mnautusi na kuukejeli uislam na waislam halafu nyie ndo wakwanza
kuwashutumu kuwa ni wadini na wanye chuki na wakristo.

basi kaka.kwa niaba ya wakristo humu jf nawaomba sorry waislam wote.tuendelee na topic.....,
 
ndg yangu hii alama mbona ni maarufu na inatumika duniani sana tu.kafanye research google bwana!lete mada nzito hapa!
 
NAOMBA KUFAHAMU MAANA HALISI YA ALAMA YA VIDOLE VIWILI INAYOTUMIWA NA CHADEMA ,,,,,, MANA NIMEPITIA WEBSITE HII KIDOGO IMENITIA MASHAKA HIYO ALAMA YA CHADEMA(LUCIFARIAN HAND SIGN)
...http://www.whale.to/b/hand.html
 
Back
Top Bottom