Nini kinapelekea Wazaramo kuongea sana ?

Nini kinapelekea Wazaramo kuongea sana ?

Nini kinawafanya Wazaramo wawe wanaongea sana kwa muendelezo bila breki muda mrefu bila kuishiwa maneno kama vile Cherehani?

Kuna Mzaramo introvert ?
Janjajanja utapeli ili kujikimu kwa siku husika
 
Ili wasiongee sana, nashauri wote huame daslam yao tuone wataongea sana wapi...😜
 
I think one of the biggest scams of adulthood is constantly postponing happiness.

“When I make more money.”
“When the business works.”
“When I lose weight.”
“When I move.”
“When I finally become successful.”

Then you get there and immediately create another destination.

At some point you have to ask:

When exactly am I allowed to enjoy my life?
 
Kiukweli hata mm Huwa nawaza cpati majibu ,mm kuongea zaid dakika 3 nasikia koromeo limechoka
 
Sio wote ila wengi wao wanapenda ufuska sana , vijana wa kiume machapati sana alafu , vijana wa kike utupu na ngono ndio maisha yao, ndio wanaoongoza kuuza na kuwekewe na dildo na BUTTPLUGS (AISIBREKA)
 
Nini kinawafanya Wazaramo wawe wanaongea sana kwa muendelezo bila breki muda mrefu bila kuishiwa maneno kama vile Cherehani?

Kuna Mzaramo introvert ?
Watu wote wa pwani huongea sana, hasa ukiangalia asili na urithi wa lugha toka middle east, sehemu kama Iran, Ghuba ni watu Ambao wapo proud sana na lugha, mashairi, tenzi, kuongea kwa mafumbo etc.

Same kwa watu wa pwani, wazaramo ni maarufu tu ila wadigo, wamakonde, wandengereko, wapemba, wangazija na wengineo nao wanaongea kama chiriku.
 
Mie nafikiri sababu ni hizi sheikh:

- Kurithi, Kuna wanoongea sana sababu wazazi au mzazi wake mmoja anaongea sana

-Kukosa elimu pia, kwahiyo wanakuwa watu wa kujadili zaidi matukio na kuyakuza

- Muda, wana nafasi hiyo ya kukaa na kuongea kwsbb wengi wao hawapo busy na kazi za maofisini, Kilimo, Ufugaji au biashara.
 
Watu wote wa pwani huongea sana, hasa ukiangalia asili na urithi wa lugha toka middle east, sehemu kama Iran, Ghuba ni watu Ambao wapo proud sana na lugha, mashairi, tenzi, kuongea kwa mafumbo etc.

Same kwa watu wa pwani, wazaramo ni maarufu tu ila wadigo, wamakonde, wandengereko, wapemba, wangazija na wengineo nao wanaongea kama chiriku.
Sidhani kama ni kuwa proud na lugha.
 
Sidhani kama ni kuwa proud na lugha.
Ndio identity Yao hio, unafkiri ukiskia misemo kwamba wazaramo wamemsema mwizi Hadi kafa Ina maanisha nini?

Pwani kama mwanamke hajalipa mchezo, kachukua bwana wa mtu ama kafanya jambo baya anasutwa, hio ndio silaha Yao, lugha inatumika kuonesha superiority na inferiority ya mtu, singeli, segere, modern taarab zote zinapita humo humo, uzuri wa nyimbo ni extent ya kuchamba etc.
 
Back
Top Bottom