Tajiri akifa Waswahili wanakipamba sana kifo

Tajiri akifa Waswahili wanakipamba sana kifo

Yoda

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Posts
64,512
Reaction score
109,886
Anapokufa tajiri, kiongozi mkubwa au mtu maarufu sana watu wanapagawa na kukipamba sana kifo. Wanaongea misemo na maneno mengi mno kuonyesha utajiri, maisha mazuri na ukuu sio chochote.

Huu ni ujinga, kifo ni kifo tu na kila mtu atakufa katika umri wowote, ukiwa Africa au nchi ambazo hazikaendelea uwezekano wa kufa mapema zaidi katika umri mdogo ni mkubwa zaidi pia. Hata hivyo lazima tuendelee kuthamini moisha bora na matamu. Maisha mazuri yana maana kubwa sana kwa binadamu walio hai bila kujali wanakufa leo au kesho na wanaondoka na nini duniani.
 
Maisha ni UBATILI mtupu... Tulikuja uchi na tutarudi uchi...
 
Watu wanazikwa na suti na majeneza ya milioni 20
Kifo cha tajiri na masikini vinatofautiana. Tujitahidi tuwe na hela 😀😀😀😀

Ni sawa na kuhoji kifo cha rais na raia wa kawaida. Kifo ni kile kile ila ni sawa na harusi ya masikini na harusi ya tajiri
 
Kifo cha tajiri na masikini vinatofautiana. Tujitahidi tuwe na hela 😀😀😀😀

Ni sawa na kuhoji kifo cha rais na raia wa kawaida. Kifo ni kile kile ila ni sawa na harusi ya masikini na harusi ya tajiri
Tajiri akifa maneno ya kujizungumzisha kuwaambiwa watu waishi vizuri, wawe humble, hawataondoka na kitu n.k yanakuwa mengi sana
 
Back
Top Bottom