baba-mwajuma
JF-Expert Member
- Feb 1, 2014
- 6,040
- 12,749
We hujakutana na wapemba weweIla ajabu Wazanzibar wanaongea spidi ndogo
We hujakutana na wapemba weweIla ajabu Wazanzibar wanaongea spidi ndogo
cc BICHWA KOMWE kipeeeSio wote ila wengi wao wanapenda ufuska sana , vijana wa kiume machapati sana alafu , vijana wa kike utupu na ngono ndio maisha yao, ndio wanaoongoza kuuza na kuwekewe na dildo na BUTTPLUGS (AISIBREKA)
Ni wale wale..Wazaramo..Mabondeni/Pwani..Waluguru...wa Milimanikuna watu kutoka morogoro nao si haba