Nini kimewakuta Suma JKT na mwendokasi(dart)?

Nini kimewakuta Suma JKT na mwendokasi(dart)?

Mwendokasi lazima IFE

Huwezi endesha shirika lisilo na faida

Serikali haiwezi endesha biashara...

Huwezi endesha shirika lenye hasara linalotegemea "ruzuku" toka serikalini....Serikali hela hiyo kwanza haina,LAZIMA LIFE!

It is a matter of time!

Hivi unafahamu kwenye mwendokasi serikali ina miliki miundo mbinu tuu.

Dart ndio wamiliki wa mabasi na faida wanapata nzuri tuu mkuu.

So dart hakishindwa serikali wanatafuta mtoa huduma mwingine kumbuka ilo mkuu.
 
Suma wapo mtaani kumalizana na wamachinga kama huna story hii… utakua unaputwa na vingi sana. Suma woteeeee unaowajua kasoro kwenye kampuni kubwa wapo kwenye msako wa machinga usiku na mchana.. maana machinga sikuhizi wapo usiku.. sasa pita mwenge utawaona wenye kazi zao
Mbona kariakoo sijawaona, na machinga wapo
 
Hata majengo mengi ya serikali yaliyokuwa yanalindwa na SUMA JKT sasa yanalindwa na kampuni binafsi. Bila shaka makampuni mengi ya ulinzi yanamilikiwa na vigogo wastaafu au walio katika utumishi katika majeshi. Nadhani msimamo wa awali ulikuwa mzuri zaidi kiusalama, kwamba taasisi za umma zilindwe na vyombo vyetu.
Watakupinga
 
Hata majengo mengi ya serikali yaliyokuwa yanalindwa na SUMA JKT sasa yanalindwa na kampuni binafsi. Bila shaka makampuni mengi ya ulinzi yanamilikiwa na vigogo wastaafu au walio katika utumishi katika majeshi. Nadhani msimamo wa awali ulikuwa mzuri zaidi kiusalama, kwamba taasisi za umma zilindwe na vyombo vyetu.
Acheni ajira zirudi uraiani, kwani hao vigogo wataenda kulinda wenyewe au wataajiri vijana wetu waliopita mgambo huku kitaa?? Kama kampuni moja ikiajiri watu 200 kampuni 100 zitaajiri wangapi??
 
Suma wapo mtaani kumalizana na wamachinga kama huna story hii… utakua unaputwa na vingi sana. Suma woteeeee unaowajua kasoro kwenye kampuni kubwa wapo kwenye msako wa machinga usiku na mchana.. maana machinga sikuhizi wapo usiku.. sasa pita mwenge utawaona wenye kazi zao

Duh[emoji15]
 
Acheni ajira zirudi uraiani, kwani hao vigogo wataenda kulinda wenyewe au wataajiri vijana wetu waliopita mgambo huku kitaa?? Kama kampuni moja ikiajiri watu 200 kampuni 100 zitaajiri wangapi??
Hata hao walioko SUMA JKT nao ni vijana wetu na watapata chochote, au wakiwa huko hawalipwi?
 
SUMA Jkt Kweli ni waziri lkn monitoring ya kazi zao inaonekana mwongozo so poor. Wamekuwa wababe mitaani,walevi na hawana ethics za kijeshi.Afadhali mara mia mgambo.Sijui kama Kweli Mkuu wao anajua strength yao.Huku uraiani hata akipita kiongozi wa jeshi hawampi heshima zake.
 
Mkuu samahani haya mavazi ya Ulinzi Jkt Suma mbn yako mengi uraiani toa vitambulisho wavae na ikiwezekana hata Polisi akikutana naye aombe kitambulisho au MP hata raia ukimtilia mashaka omba kitambulisho.Ujambazi umezidi kwa mwavuli wa Jkt Suma Ulinzi.Juzi Mkoa wa Songwe wamefunga barabara wanafanya upekuzi kumbe wameisha fukuzwa Jeshini.Mkuu wa Jeshi tunaomba uliangazie
 
Iko wazi zama ze mzee walipigwa sana chapuo... Hizo zama zilienda na mzee wetu, SUMA wanachofeli ni kuingiza masusla ya kijeshi kwenye service industry... Just imagine ukute mteja wako au jirani yako anarushwa kichura chura kwasababu wamepishana mtazamo na afande... Utakosa majirani wewee[emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom